Những nhà đầu tư đại tài!

chào buổi tối cụ dồng ạ

3 Likes

Chung thuỷ hay không thì chị không biết :laughing: nhưng Tài và Tâm thì chuẩn đấy em ạ. Chị tin vào giác quan thứ 6 của mình :laughing: (em có tin là chị không biết 1 số mã như SGT, FCN, TAR họ sản xuất, kinh doanh gì không? Chị biết mỗi Aas là cty ck. Haha thế mà chị vẫn mua, mua hết tk luôn ý)

7 Likes

Có lẽ hôm nay anh nên sang 1 mình và tâm sự nhẹ nhàng ạ, chúng em đứng ngoài cổng yểm trợ, khi nào anh bối rối quá chúng em mới vào ạ :laughing:

2 Likes

:slight_smile: em cũng f0 mà,

Thôi sang nhà chị Tím cổ vũ a Rồng đã c ạ :))

3 Likes

đọc nhà cụ Dồng giờ em thấy thể loại cưa xừng làm nghe nhiều nhỉ

2 Likes

Hí hí, giống nhau thế, fcn và tar anh Rồng nhắn là mua ngay rồi mới nghiên cứu sau :grinning:

2 Likes

Hôm nay chúng ta chỉ rình trộm thôi nhé, không được vào phá đám đâu đấy. Đổi chiến thuật! Ahihi @Venus987

3 Likes

Biết đâu chị Tím thích nhe nhàng nên hôm nay hốt được ấy Miss

1 Likes

Tớ chẳng hiểu gì mà nghiên cứu, dạo này đang bận chết đi được, có thời gian là chạy vào F247 chém gió cho vui, đỡ căng thẳng :heart_eyes:

2 Likes

cần em kể ra cái loại cưa xừng làm nghé ko nào

3 Likes

A sang mà Tím chưa về :joy:

2 Likes

Kể cho vui anh ơi, top anh Rồng là nơi hội tụ tất cả các nội dung mà anh

3 Likes

E đi đâu sáng h o thấy vào chém :joy:

1 Likes

Chưa về e ah,chắc đang trang điểm :joy:

2 Likes

ơ em được cái thật,ai bảo thô cũng được.Được cái em đã ko sống sai,mà đã sống sai với em thì em di…cứ đúng mà làm,từ ae xã hội đến pháp luật,a nhỉ

3 Likes

hôm qua c Tím có nhắc đến 4.0, k hiểu là có ý gì nhỉ?

2 Likes

Hôm nay anh cứ sang 1 mình, chúng em ở cổng yểm trợ :laughing:

2 Likes

Ok chuẩn e :beer:

1 Likes

Ok a dun quá :joy:

2 Likes

Anh uống chuối hột chưa mà dun? À anh uống thêm 2 viên Fucaca nữa anh ạ :laughing:

2 Likes