Những nhà đầu tư đại tài!

jvc hàng của anh,cdo hàng bác khoai hô mua 2.9,t3 bán 4.2 khối người ăn 30%.Mua mà cứ t3 về làm 30% hay như tdg khối thằng kiếm cả tỷ

1 Likes

jvc anh nói ít nhất 5 phiên nhá

3 Likes

Thế đếm ngược còn 4 phiên nữa hả Anh?

1 Likes

@Rongdo007 Bác im thế, vấn đề không có gì nghiêm trọng đâu bác, bác đang sống thế nào thì cứ thế ấy mà sống. Còn ai bẩn tính thì kệ bác à.

12 Likes

Vâng, em đã lỡ mất chuyến đò :expressionless:
Chuyến sau nhớ hú em lại nhé :laughing:

1 Likes

chả biết,chỉ giữ ko bán,bán ít nhất 25-30

2 Likes

hi hi

chuẩn luôn bác ah. Bác với bác @Rongdo007 lâu lâu rảnh ghé trang trại 68 chơi cho vui bác, bên đó dạo này cũng không được chăm chút nhiều nữa.

2 Likes

Có, anh vẫn thỉnh thoảng vào ngó xem thêm nào, chỉ mong các bác ấy quay lại giao lưu cùng anh em trong nhóm đó. Xây dựng cộng đồng vui vẻ, lành mạnh.

3 Likes

chủ pic lập ra phải chú ý chăm sóc chứ.Ô vn68 vừa rồi baotmr 2 con là jvc và sgt,ô ấy bảo chơi sgt,kệ.Mình lại xoay sang jvc

1 Likes

ô vn68 vào đây đối chứng xem em nói đúng hay sai nào

Các bác ấy trước khi tạm đi công tác đã để lại 3 kế như Gia Cát Lượng rồi anh ạ.

1 Likes

gia nào thì gia,cứ bán ce 25 lại ăn jvc

chắc do bác ấy có cách chơi ck khác anh em mình. Không thích chơi hàng nóng thôi bác ạ. Mỗi người mỗi cách mà mình nên tôn trọng thôi. Như e thì rất nể phục các anh nên theo thôi. hihi.

2 Likes

Dạ, thị trường có 1655 mã và quỹ, nên không ai cáng hết được cả, cáng một vợ cũng mệt lắm rồi :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

bác ấy chơi sgt,ko thích jvc,lập game là thế.Biết từ hôm bảo ko vào farm nữa hi hi

1 Likes

thị trường muôn hình vạn trạng, đang ôm vợ mà thấy vợ hàng xóm nó đẹp thì cũng ngắm thôi sớ rớ nó vã cho không chượt phát nào lại đổ tại thiên.

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Ai cũng nói ăn cơm

Nhưng lại thèm ăn phở

Một lý do muôn thuở

Phở nhiều nước hơn cơm

7 Likes

bát phở là bát ô tô,còn của vợ như lá sắn ý,nhỏ xíu xíu

1 Likes