Những nhà đầu tư đại tài!

Ông anh em trong ngành, nói giá phân lên được tí nhưng chi phí đầu vào tăng cũng không kém. Hoạch toán thì không có lợi nhuận nhiều, ngành này chỉ là ổn định trong bất cứ hoàn cảnh nào, kể cả dịch. Cũng chú ý là dây chuyên công nghệ rồi thời gian bảo dưỡng. Đôi khi bảo dưỡng mất nửa tháng trời sẽ ảnh hưởng đến sản lượng.

10 Likes

Pak đã gặp hoặc thấy e bao giờ đâu mà khen đẹp ạ :grin:

1 Likes

Chuẩn lắm e :beer:

2 Likes

Nhưng cách chọn hàng của anh có thể xTK nên e muốn theo anh học hỏi nè :slight_smile:

1 Likes

Em lại trêu a rồi,a còn định hôm nào thọ giáo e chiêu tranh thủ nhanh như điện,cướp hàng trên tay lái của e. :heart:

1 Likes

Anh ơi, em ko biết cái này. A giải thích giúp e với. VIC là trụ nghĩa là nó lên xg sẽ ảnh hưởng đến điểm số VNI. Giờ điểm số VNI tương đối cao mà giá VIC lại thấp nhất trg mấy tháng gần đây. Thì giá hiện tại của VIC có phải là mức giá cân bằng mới ko ạ ( mặt bằng giá mới)?

1 Likes

Đó là chuyện cách đây 10 năm dồi anh ơi , giờ e sống chậm lại , suy nghĩ tư duy thay đổi nhiều dồi a ah . Trading sao vừa thắng mà k phải lo lắng và đầy đủ dự phòng các phương án , ăn ngon ngủ yên mới là mục tiêu của e đó ah :heart_eyes:

2 Likes

VIC tác động khá lớn đến Vni,nó tăng trần hay giảm sàn đều ảnh hưởng mạnh đến VNi,còn nói mặt bằng giá mới thì o đúng e ah.Have nice weekends

1 Likes

Nghe giang hồ nhắc đến đã lâu kk

2 Likes

Đúng e ah,o còn như thời xưa ae mình chơi chứng nữa.TT biến đổi o ngừng nên phải thay cách đánh ,đổi mới tư duy mới mong tồn tại được. :heart:

5 Likes

Vâng. Em cảm ơn a. Sorry anh vì cuối tuần thư giãn mà vẫn liên quan đến mã…
Em chúc anh cuối tuần thật thư giãn ạ.

2 Likes

Ok e, cuối tuần vui vẻ

2 Likes

Chứng khoán là cuộc đua của suy nghĩ , ai nghĩ nhiều người ấy thắng hiii , bạc hết tóc a rồng ơi

2 Likes

E chúc a cuối tuần vui vẻ ạ

4 Likes

Ok e,ngủ ngon e nhé :heart:

2 Likes

Có thêm góc nhìn để phân tích doanh nghiệp. Cảm ơn bác :blush:

2 Likes

Xời ạ … em vẫn trẻ con lắm đọc truyện ngôn tình chút :slight_smile: anh cũng vậy nhé … ngủ ngon ạ

2 Likes

K chúc tớ à cậu kk

2 Likes

Chúc bạn Cường ngủ ngon nhé ! :rofl:

2 Likes

haaaaa , chúc bạn lọ lem ngủ ngon :))

2 Likes