Những nhà đầu tư đại tài!

Chúc mừng sn bạn ! Tuổi mới hnao cũng Tím nhé…:grinning::grinning::grinning::grinning:

3 Likes

TT cuối tuần đã vượt qua ngưỡng cản tâm lý 1350 với dòng tiền vào tương đối ổn định.Số ca mắc bệnh giảm dần chứng tỏ CP đã đi đúng hướng.Nano vacxin sau khi được HĐ đạo Đức thông qua đã chuyển toàn bộ hồ sơ sang HĐ cấp phép lưu hành,vậy là chúng ta có thể chủ động nguồn cung vacxin cho toàn dân.TT tuần sau như tôi đã nói sẽ lừ đừ tiến về 136x và sẽ test lại đỉnh cũ. Lúc đám đông chán nản buông xuôi thì đó chính là lúc chúng ta nên để ý đến dòng bank,chứng, nó sẽ phục hồi tuy o nhiều nhưng kiếm 5-10% trong tuần thì dễ còn hơn uống chuối hột.CP quan tâm PVD,CEO,VPB. Còn 1 thằng dòng họ Thìn đặc biệt lưu ý DXG xem kỹ giá và khối lượng GD, tôi dự sẽ có kịch hay 22-26-29 để diễn trò mèo.Nhưng lưu ý Thìn rất khó chơi và khá bựa ,do đó phải cực khéo léo trong GD mới có LN được.Chúc ae tuần mới vui vẻ kiếm thêm LN để ăn Trung thu hoành tráng.

30 Likes

Thank b nha :+1:

3 Likes

Thank a nhiều nha , dxg e thấy đang có điểm cho mua.Hàng này khơi khó xơi tý.Sợ t+ về lại hết lãi kk

2 Likes

Khó chơi nhưng đang chuẩn bị diễn trò mèo e ah,nên để ý thà giết lầm còn hơn bỏ sót :joy:phải cực chú ý đến giá và KL giao dịch để biết kịch đang diễn phân đoạn nào???và đâu là cao trào của trò mèo

6 Likes

Điểm mua thì phiên thứ 2 có thể mua được rồi a , nhưng chỉ nên giải ngân 40% trước.Nếu chắc chắn hơn thì thứ 3 mua cũng ổn xem tình hình hướng đi.

3 Likes

Chuẩn e ah

4 Likes

Dòng Bank đang có dấu hiệu phục hồi đẹp cả dòng a ah.Báo hiệu thứ 2 phiên xanh đẹp mướt đón trung thu kk

2 Likes

Ok e ,như a nói kiếm 5-10% trong tuần dễ hơn uống chuối hột.

6 Likes

E chu đáo thật,vừa bánh vừa hoa vừa có cái đưa cay,good quá :joy:

3 Likes

Hay quá anh ơi, chúc anh chủ nhật có nhiều chuối hột nhe anh

2 Likes

Ok Tks e, vẫn chuối hột đều đều đây :joy:

2 Likes

Mỗi khi nhắc ến V.p.b là e lại nhức nhối Bác ạ. Tất cả đều do không có kinh nghiệm. Muốn quên đi mà bây giờ khó Bác ạ.

2 Likes

Hàng e thứ 4 về ngon rồi,đụng cản cuối 71,5

2 Likes

Em mất hàng từ lúc 60x r ạ. Hàng thứ 4 về là của người thân với em

2 Likes

A rong nhắc đến dxg. E thấy có con LDG hình như cũng của a thìn dxg phải ko a. Liệu có nên vào ldg ko a rong.

2 Likes

Cụ mà gặp anh Rồng sớm là ăn đậm rồi

1 Likes

E tinh thật,chuẩn lắm nhưng con này vẫn chưa thay đổi tính nết, e xem lại lịch sử xem 2 năm nó cứ như thằng mê ngủ.A đang đợi break 7,9 o ?nếu đc thì có thể về mệnh như CT hứa

2 Likes

Em của e ngon dồi

1 Likes

Em của em thì k biết có được phần nào không anh😀

1 Likes