Những nhà đầu tư đại tài!

Mặt lúc nào cũng tươi vui xong cứ cười 1 mình nữa chứ. Hehe
Đã nghĩ đến việc để làm rồi bạn à. Bạn có mua PVG không? Mình có được 1 ít rồi :laughing:

2 Likes

Đúng là có bánh ăn là tốt rồi anh ạ :laughing:

3 Likes

Đúng e ah tình hình anh Lương còn đi lâu lắm :joy:

2 Likes

May quá, em vẫn được gặp anh Lương vào ngày mùng 6 hàng tháng anh ạ. Vậy số em vẫn còn hên hơn nhiều người khác mặc dù anh Lương nhà em gầy lắm :laughing:

3 Likes

Bữa anh Rồng nhắn mà hết tiền rồi, chứ không là cũng mua hết danh mục rồi, ước gì có vài tỷ oánh chứng theo anh Rồng cho đã nhỉ

2 Likes

Há há,gầy chắc vì chuyện khác chứ tháng này có ai mời đám cưới hay các đám khác đâu :joy:

2 Likes

Ước gì mà tham thế. Bạn có tiền trăm là bạn mừng lắm rồi ý :laughing:

2 Likes

Chắc mấy ngày nay ăn bánh tt trừ cơm anh ah

1 Likes

Vài tỷ thì có mà say cả chấy.Ít bột mà gột nên hồ mới hay :joy:

1 Likes

Hì, có tiền trăm mà chỉ được số 1 và ráng lắm thì lên số 2 thôi. Lên đến tiền tỷ ước mơ xa vời quá

1 Likes

Há há,nhiều quá tiểu đường bỏ mợ :joy:

2 Likes

Ý em là anh Lương nhà em luôn gầy ý anh nhưng được cái là tháng nào anh ấy cũng về đúng hẹn và biết tự chăm sóc bản thân nên không bị gầy đi bao giờ. Cứ 2 đến 3 năm anh ấy lại tăng cân 1 lần nhưng tăng không đáng kể a ạ.

3 Likes

Còn a thưởng tình hình này thì chắc đến tết mới về

3 Likes

Bình thường thì 1 năm a Thưởng về 3 lần nhưng chỉ có Tết là anh ấy vào nhà thôi còn 2 lần kia a ấy chủ đến đầu ngõ rồi đi ngay a ạ. Đợt này em lại mới quen anh Quado a ạ nên e được phát quà liên tục, đỡ ngóng anh Thưởng hơn rồi :laughing:

2 Likes

Há há,vậy cũng sống qua mùa dịch :joy:

2 Likes

Anh Lương nhà em thì cứ đều đều 3 năm mới lớn được chút xíu ấy chị. Đợt nào em muốn vỗ béo để 2 năm anh ấy lớn 1 xíu thì em lại gầy mòn đi chị ạ!

4 Likes

Anh Thưởng năm nay dính f0 luôn rồi anh ơi, chắc phải sang năm mới lành bệnh, giờ chỉ Hy vọng anh Lương chích vacxin đầy đủ khoẻ mạnh để mọi người được an tâm thôi, anh Lương mà hắt hơi sổ mũi là khôi người lo

2 Likes

Cứ thi thoảng chị lại thật ngoan cả năm thì anh Lương lại tăng cân sớm hơn xíu. Nhưng mình có ngoan suốt thì anh ấy cũng không chịu tăng cân đâu, anh ấy lạnh lùng lắm, đúng 3 năm mới tăng :laughing:

2 Likes

Uh tình hình này căng thật,cô Vy o về là anh thưởng o dám vào nhà :joy:

1 Likes

HN sắp tiêm xuống đến Hs rồi anh ạ

2 Likes