Những nhà đầu tư đại tài!

Hì. E thấy bank toàn về giá thấp lắm rồi. Nếu có sóng bank e nghĩ con nào cũng lên. Còn con nào có game thì sẽ tăng mạnh.

2 Likes

Hì. E có sợ lỗ đâu ạ. E để cả 1-2th hay lâu hơn vẫn được mà^_^!

2 Likes

Hehe, mới search sơ sơ thấy có thông tin chia thưởng 35% và bán giá 10 20% anh ạ, vậy với giá 21.x này thì bao lỗ rồi anh ơi, anh soi hàng hay quá trời. Thanks anh nhiều lắm. Lên 30 mới bán anh hỉ😀

3 Likes

Bác thật mâu thuẫn, đã xác định hold dài hạn mà mới rung lắc đã bán là sao.
Hold dài hạn thì nên bỏ qua 1 tài khoản khác không nên nhìn tới, còn không có thể theo chị @Miss lướt T0 nha.

2 Likes

Bít sớm hơn thì mua lúc 20 lẻ thì đẹp Bác nhỉ^^.

2 Likes

@Miss là chuyên gia oánh t+ kiếm bánh tt nên đua không lại đâu, oánh t là phải nhanh nhạy và đua thần tốc

3 Likes

Khi nào xuống tầu hô em nhé. Để e được giá tối ưu nhé. Ko e cứ thích thấy đc giá là cho xuống^_^!

2 Likes

Hì, nhờ anh Rồng mới biết mà

2 Likes

Eo, lướt T0 đâu mà lướt T0. Đấy là mã nào biết chắc mọi người vẫn đang trên tàu nên đến ga mình chạy xuống mua cái bánh ăn cho đỡ đói rồi lại leo lên thôi. Chứ không là vẫn ngồi im trên tàu đó. Hihi

3 Likes

Hì, anh em mình cứ chờ anh Rồng thôi :grinning:

2 Likes

C Miss hnay mua đc kbc giá 41.x giỏi thật. Lúc e nhìn thấy hơn 42 mà thấy cứ tăng thì nghĩ tăng ầm ầm rùi ai ngờ quay đầu.

3 Likes

Đó mới gọi là nét đẹp của chứng khoán chứ :grinning:

2 Likes

Bạn êi, bạn hơi nâng mình lên quá đó cơ mà mình thít. Được khen (dù k phải sự thật) thì vẫn thích lắm. Hehe

3 Likes

đấy mới gọi là đẳng cấp, em cắp sách theo mà miết không được

2 Likes

Ôi. E cũng hay dùng câu thứ 2 của chị. He. Hoặc tự khen mình^_^!

2 Likes

Hnay e bận quá chưa leo đc tàu ABB và KBC rồi :((((((((((

3 Likes

Con gái thì ai cũng thích được khen lắm, nên anh Rồng khen chị Tím mãi mà chị Tím có chán đâu, đến giờ vẫn chưa bứng đx chị Tím

2 Likes

2 cổ này cổ nào cũng ngon nhưng tiền có hạn nên chỉ mua đc abb, phải chi dào có như Miss muốn mua con nào thì mua nhỉ

1 Likes

Có câu này hay tặng bạn nhé.
Sắp có của phát tài không bằng giữ tiền.
Chứng khoán thiên biến vạn hoá.Cứng nhắc có mà ăn cám thay cơm.T phải bảo toàn tiền + lãi của tôi theo từng chu kỳ giai đoạn chứ.

2 Likes

Room sôi động quá

2 Likes