Những nhà đầu tư đại tài!

Em 1 ly :beer: còn lại anh độc ẩm nhé!

3 Likes

Say đi em
Thú vị lắm :beer:

2 Likes

:beers:

3 Likes

Hnay e vào CEO, xong xuôi thì kháo thị trường đang hiện tượng bất ổn, nên giờ hơi lo lo bác ạ

2 Likes

Nay hạ tỉ trọng con DIG e nhé.Have nice day

2 Likes

Ok e nhé,yên tâm

3 Likes

Ngày mới ấm no nhé bác Rồng

2 Likes

TT phiên hôm qua có phiên quay xe do ảh của TT thế giới.Hôm qua DJ mất hơn 600 point có thời điểm mất hơn 1000,dầu vẫn giữ vững 70$.DJ hôm nay dự sẽ hồi phục.Khối ngoại hôm qua đã múc ròng nhẹ dòng bank.TT hôm nay sẽ có những pha rung rắc,rũ hàng, tuyệt đối o hoảng loạn, sợ sệt rồi bán đi cổ tốt .TT sẽ dần ổn định ( tạo lập o dễ để TT sập đc ). Vẫn bảo lưu quan điểm nắm giữ cổ tốt ,TT điều chỉnh là cơ cấu những mã đã có trong Kế hoạch, vừa có LN vừa an toàn khi TT o may điều chỉnh.Lưu ý : điều chỉnh là gia tăng cổ tốt PVD ( hôm qua phiên cuối ngày đã có lực đỡ mạnh,hôm nay lực cung sẽ yếu ). ABB,TAR,KBC /túc tắc nhặt dần CEO.Cổ phòng thủ lâu dài dòng họ AAA,FCN. Nếu TT xấu phá vỡ 1320 thì đưa tiền cổ về 70/30.Thời điểm này nên thay đổi tư duy,đừng nghĩ T3 mà phải nghĩ dài hơn 1 chút cho đại cuộc.Chúc ae ngày mới an lành và may mắn.

32 Likes

Tks e.Have nice day

2 Likes

Chúc anh Rồng và mọi người ngày mới tốt lànhhình ảnh

3 Likes

Tks e.Have nice day e nhé

3 Likes

Have a nice day a ạ. A cho e hỏi nhặ thêm v.i.c đc ko ạ?

3 Likes

Tks e,Ok e

2 Likes

Thanks anh, chúc anh và mọi người ngày mới đầy may mắn và thành công

2 Likes

Have nice day e

3 Likes

Mọi người nói anh được lên top là lên gì vậy anh, em không hiểu, dù sao cũng có chữ lên là chúc mừng anh rồi :grinning:

2 Likes

Ah lên top tháng 9 e ah.Tks ae đã thương mến.

7 Likes

Thông tin này có người bạn vừa copy ở đâu đó gửi cho em “ Kbc đang có deal bán 60ha Tràng Cát giá 5000 tỷ, chưa công bố, nghe nói do Dc giàn xếp. Deal này là deal khẳng định khu đô thị Tràng Cát của nó đc định giá 60k tỷ ko phải nói suông. Đây có lẽ là lý do Kbc có dòng tiền khủng khiếp thời gian rồi”. Các bác xem có đúng ko ạ?
A @Rongdo007 ơi tin này có không a?

1 Likes

Há há chờ xem em,Tràng Cát sẽ là khu trung tâm thứ 2 của Hải Phòng

4 Likes

Vậy thì thời gian tới anh luôn giữ top là chắc chắn rồi anh, tha hồ nhận quà anh hỉ

2 Likes