Những nhà đầu tư đại tài!

Em ngồi cùng mà vẫn cô đơn à🤣

1 Likes

Khà khà,tôi thì say cả ngày bác ah

5 Likes

TT phiên hôm qua đã có 1 phiên hồi với thanh khoản tạm được.TT thế giới đã dần ổn định.Phiên nay tiếp tục có rung lắc dữ dội.Ae nên quan sát kỹ và canh mã nào điều chỉnh sâu thì canh mua lướt T nhé. Giá dầu TG ổn định ở mức trên 70$, thêm vào đó Mỹ đang bị âm trên 6T thùng, giá dầu sẽ khó giảm.PVD đang ở chân sóng,ae có hàng giữ chặt.Nếu điều chỉnh trong phiên thì có thể gia tăng tỉ trọng.Tuyệt đối o mua đuổi các CP nóng.Thời điểm này bắt đầu nghĩ đến chuyện cơ cấu vào các DN có thực lực trong Q3-4 là vừa. CEO trụ cứng 10,5 sẽ chạy mạnh nếu break 11,5.Ngưỡng hỗ trợ cứng là 9.8, hàng này đón đầu nên phải liên nhẫn.Chúc ae có ngày mới an lành và may mắn.
P/s : Còi a Huýt đã thay bi, dự hôm nay dòng họ còi sẽ có phiên GD tích cực.VHM hôm qua thấy lực đỡ khá tốt,hôm nay e nó sẽ hồi.

25 Likes

A đánh giá giúp e gvr với a rồng ơi kk , ngày mới an lành a nhé

2 Likes

2 con này ok nhưng e phải theo dõi chặt chẽ đến khí gas và dầu ảh đến giá thành.

1 Likes

GVR đang hưởng lợi từ giá cao su tăng,chờ xem e nó có MA được thằng nào săm lốp o thì ngon

2 Likes

Con này đang hơi xấu chart.Nếu nắm đến cuối năm ổn k anh.

2 Likes

Giá này nó đang gặp kháng cự,Break 40 mới ổn

3 Likes

Dạ vâng anh.:smiley:

2 Likes

Em đã trung bình giá CEO bằng tham chiếu.
Chúc anh ngày mới nhiều niềm vui ạ!

2 Likes

Chúc anh Rồng và mọi người 1 ngày thành công nhé, chơi chứng nên chỉ biết chúc thành công chứ chả biết chúc gì thêm nữa :grinning:

1 Likes

Ngon quá e

4 Likes

Tks e .Have nice day

2 Likes

Chúc anh rông một ngày tốt lanh

2 Likes

Ngày mới vui vẻ :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

bác Dồng xem hộ em TTH còn mấy cây ce nữa để em tính nào

2 Likes

5 phiên liên tục a nhé