Những nhà đầu tư đại tài!

Hi. Em bán hết bank rồi. Hqua vẫn còn ocb, mbb. May được cái ko cắt lỗ. Giờ còn ABB thôi. Hi vọng hàng về chạy mạy^^.

3 Likes

Nhiều khi khôgn cần chải chuốt cứ để nó bụi bặm ra dáng phong trần hơn anh ah, nhiều khi chị Tím khoái kiểu phong trần bụi bặm hơn trao chuốt ấy anh

2 Likes

Há há,cũng có lý,nhưng chắc Tím chưa về ,tối qua cho chắc :joy:

2 Likes

vâng anh

2 Likes

OCB chắc đỉnh rồi bán là đẹp

3 Likes

Vâng. Trc e mua cao lắm. Sau đó hạ xuống e mua đuổi. Nên giá lên đc cái là xuất đc ạ.

1 Likes

OCB em cũng đang giữ, giá vẫn còn có thể lên 25-25.3, khi này bán sẽ đẹp hơn, em dự cuối tuần sẽ có được giá này

1 Likes

pic em mới QC kìa

1 Likes

a R ơi a đánh giá penny bao giờ hết song ạ

2 Likes

:champagne::champagne::champagne::beer::beer::beer:

2 Likes

Thường trong quá khứ thì sóng pen nổi lên là TT sẽ vào trend điều chỉnh nhưng như anh đã nói VN phải làm sao coi được để được lên hạng TTCK với TG vào năm 2022 nên TT sẽ chưa điều chỉnh nhanh được,nếu có điều chỉnh cũng o sâu.Nhưng lưu ý ae sóng này chỉ ăn đến tuần sau,tuyệt đối o tham mua bằng mọi giá là sẽ trả giá bằng số dư tài khoản của ae đó.Báo cáo quý 3 sắp hé lộ,như anh đã nói là rất xấu ảh đến GDP quý 3 có lẽ âm.Hàng nên từ từ cơ cấu về những DN có nội tại và còn cơ địa tăng LN trong những tháng cuối năm.Nhưng bây h cứ tận hưởng đi cái đã.Chuyện ngày mai để mai rồi tính :joy:

20 Likes

Sao để lúc nào trả lời cũng nhẹ nhàng được như anh, đọc các comment của a thấy nhẹ nhõm, ko có gì phải lo sợ hết. Em chúc anh một buổi tối vui vẻ!

2 Likes

Tks e

2 Likes

Penny vui chơi có điểm dừng tuỳ ae target kk

2 Likes

Uh tuỳ theo quan điểm đầu tư của mỗi người e ah

4 Likes

VHM liệu có về 5x để bắt đáy không a Rồng

2 Likes

Khà khà,nếu về được giá đó thì khối e ho ra máu bác ah

5 Likes

Vậy tuần sau hạ bớt tỷ trọng dm cầm tiền chuẩn bị mua sale off nữa hả a rong