Những nhà đầu tư đại tài!

Em 42.6 điểm danh hihi. Thấy em nó tím là sung sướng rồi bác.

3 Likes

Đúng cụ, nhưng những ý kiến không hay sẽ ảnh hưởng đến tâm lí anh Rồng ấy. Pic này của anh Rồng là lịch sự và hoà nhã nhất từ trước đến nay em gặp, nên muốn mọi người cùng hoà đồng và vui vẻ không những trong chuyện chứng khoán mà còn những chuyện trong cuộc sống nữa

6 Likes

Dòng chứng có LN Q3 khá e ah

3 Likes

K nói được gì hay ho thì im lặng mà học tập

5 Likes

A ơi, a có thể nói những gì a biết về con LIG cho e nghe được không ạ :hugs:

2 Likes

Vâng. Đánh cổ sẻ có đúng có sai. Và làm lại đc nhưng đánh mất a roong và niềm tin của a ấy là mãi mãi ko có đc đâu. Nên e đc hay mất vẫn rất cảm phục a roong.

5 Likes

coi chừng tt phân hóa mạnh,bà con bảo trọng

3 Likes

Vậy theo bác mấy con họ LOUIS bơm thổi thì sao??? Tăng bao nhiêu rồi .Thép tuy LN Q3 có giảm hơn so với những quý khác nhưng vẫn là dòng có thể nâng đỡ TT. Sen,Phát,Nam kim đều là những DN đầu ngành và có core business tốt.Vài dòng chia sẻ

8 Likes

A chỉ cảnh báo, còn chú mua bán là việc của chú.

Em có KBC mua 40.x anh ạ. Giờ lãi rồi thì cứ giữ tiếp thôi anh nhỉ. Hihi
Cả SGT nữa ạ
:heart_eyes:

5 Likes

Cảnh báo thì lên bài cảnh báo , vào nhà người ta thì cần có quy củ lịch sự.Vào cứ bô bô chỗ này như này chỗ kia như kia.Phán đoán thì khéo léo dùng câu từ.Khách vô duyên đến nước còn chả có mà uống ấy ở đấy mà nói phét

6 Likes

Em cứ nghe anh nói có bao nhiêu họ nhà A em gom hết. Mã nào cũng tăng. Tks anh nhiều

4 Likes

Dòng penny tăng nóng hôm nay cũng bắt đầu vợ vụn, sáng tím bio sàn nhiều vô kể.ae bảo vệ tài sản không mua đuổi .dự sẽ có đảo chiều nhẹ trong tuần

3 Likes

hôm qua bác nào cười hôm nay còn cười đc nữa ko ạ :))

1 Likes

Chúc mừng em! Lần đầu chị vào pic biết đến Sắn vậy mà chị bán mấy rùi!

2 Likes

Cười bình thường :nerd_face::nerd_face::nerd_face:

2 Likes

bác mạnh vậy =))

1 Likes

chỉ khổ mấy bác t+ thôi

1 Likes

Có gì đâu ko cười bạn, lãi lỗ là chuyện bình thường, mình làm chủ được cảm xúc của mình.:grinning::grinning::grinning::grinning:

2 Likes

sáng mình cũng giống bạn, hốt giá sàn tth được chút, k biết nên mừng chưa?

2 Likes