Những nhà đầu tư đại tài!

ở tt ck thì mình ko có ý định gặp ai,trừ 2 người là mrkhoai và a Hải hailuabuonchung người hp(giờ ko theo nghề nữa rồi)

1 Likes

Vững niềm tin bền ý chí :smiley:

4 Likes

Bác sáng giờ vững niềm tin hơi nhìu nhỉ :sweat_smile:

6 Likes

Slogan động viên bà con

5 Likes

Em nhớ chị ở Biển, nhà cổ và áo dài, Lizzi ngồi trên vali, Meminmun đứng cầu thang, QQ đứng ở khu nghỉ dưỡng hay du lịch đằng sau có núi, Chị Hà đứng ở vườn hoa, anh Cá giống NSUT Nguyễn Đức, Anh Rồng thì điển trai giống Kim Tử Long nhưng mặt tròn hơn. Còn lại bạn có ảnh ở Sapa thì em không nhớ, bạn váy hồng ở nhà thờ em cũng chưa nhớ.

14 Likes

phiên chiều tha hồ mà vững

1 Likes

Thấy vẫn OK chưa có tín hiệu đạp :smiley:

4 Likes

Đỉnh thế :face_with_monocle:

5 Likes

Tối mai sẽ show ảnh khác em ạ, để xem có nhận được mặt không ý. Nếu em thắng, sẽ cử Lizzi tặng quà :gift: em :heart_eyes:

5 Likes

Chờ gì nữa e???

3 Likes

Ôi. Khoản này e thua rồi. Em gần bị bệnh mất nhận diện khuôn mặt ạ. Hay bị quên khuôn mặt ng lắm C ạ.

5 Likes

e show thêm ảnh nữa có khi mn lại chẳng nhận ra em :joy:

7 Likes

Hot girl kiểu gì cũng nhận ra. Cứ ai xinh nhất pic là lizzi rùi.

5 Likes

:sweat_smile:

2 Likes

Hi. A Rồng. Sáng nay e đặt sớm lúc hơn 8h pvd; vnl; pvt. Vào 3 con này rùi ạ. Hơi cao chút. Giá đầu ngày^^. Giờ xem giữa buổi có xuống mà ko bít để nhập thêm ạ.

3 Likes

E có thể show ảnh con em được kk chị. E cả năm ko chụp lấy 1 kiểu ảnh đâu ạ. Chụp cười mà như khóc ấy.

3 Likes

PVT nay thấy giá khung h1 vào ngon mà b, PVD thì ko lo lắm toàn tay to họ gom hết giá này họ chưa xả ra đâu, vnl thì cứ dưới 29.x là OK

3 Likes

Yên tâm e,giá này ok ,3 con này cơ bản tốt

4 Likes

Phải ảnh em thì mọi người mới nhận được chứ. Hẳn là quà của anh Rồng đó. Hihi (đánh úp anh R luôn)

2 Likes

Hì. E yên tâm mà. Kiểu gì cũng lên. Con pwa e mua lâu lắm rồi lúc đỏ lúc xanh. Đc từ hqua mới lên hẳn thôi ạ. E mua là cứ có lãi mới bán thời gian em đợi được ^_^!

2 Likes