Những nhà đầu tư đại tài!

trước đẹp trai, giờ đỡ hơn nhiều rồi anh ơi. :rofl:

3 Likes

Tự tin ghớm, xấu thì nói xấu chứ nói đỡ đẹp trai á :grinning:

3 Likes

E phải lập danh mục rõ ràng, mua ngày nào,mục tiêu bán bao nhiêu rồi đặt cái chuông báo,đến giá đó là bán lãi hay cắt lỗ.

4 Likes

Ơ anh, có cái chuông báo là sao anh, cái app nó có cái chế độ này hả anh

2 Likes

:rofl: :joy:

2 Likes

E chưa bít làm cái đó ạ. Chắc phải ghi chép lại

3 Likes

Há há,giống a trước 1 lít 3 thằng bây h bỏ bớt nhưng bỏ bớt 1 thằng , 2 thằng chơi lít

6 Likes

:star_struck: :star_struck:

2 Likes

Anh có để ý số 7 xuất hiện nhiều ở f7 này không anh :grinning:

3 Likes

File excel là ok,còn phần mềm cảnh báo thì trên mạng đầy e ah

3 Likes

Vâng để e tìm hiểu thử

3 Likes

Uh a thấy cũng nhiều :joy:

2 Likes

là sao anh vậy anh ?

3 Likes

Hì, tại thấy tên diễn đàn là f…7 và một số nick cũng có số 7 ấy mà, tại mình cũng hợp với số 7 lắm

4 Likes

Làm luôn cái công thức tính lãi lỗ luôn,rồi ngày nhập ,ngày hàng về … vậy khi mở file lên e sẽ đỡ nhức đầu và quản lý hiệu quả hơn

9 Likes

Tk em anh hô vào con nào e vào con đó, giờ đến gần chuc mã, còn mỗi VHM và VIC hàng cũ mà em lăn tăn ko biết nên cắt xoẹt đi ko, nghe đồn VHM về 65 j đó ma giật mình quá a R ơi :joy:

3 Likes

O có đâu e.

1 Likes

Dạ, tks anh nhiều. Từ hồi biết đến anh em mới thấy an tâm hơn hẳn khi nhìn rổ hàng mỗi khi thị trường chao đảo rung lắc.

3 Likes

Em cũng cứ anh bảo mã nào là em canh mã í. Nhiều khi nhìn thấy nó tăng bán thấy tiếc. Chắc sang tuần e tập làm list theo dõi như anh chỉ. Giờ em còn đỡ bị ấn mua nhầm mã rồi anh ạ.

2 Likes

Quan trọng là mình phải hiểu kỹ DN mình muốn mua để giảm thiểu rủi ro e ah.O có cổ tốt trong TT đang có xu hướng downtrend,nhưng mức giảm của nó là chấp nhận đc so với TT và quan trọng hơn cả là khi TT hồi phục thì nó sẽ bật lên ngay e ah.

9 Likes