Những nhà đầu tư đại tài!

Vậy cuộc sống nó mới cân bằng a, nên e xin theo a để học cái hào sảng ạ

2 Likes

Uh nó muốn moi đến đồng cuối cùng của NĐT

3 Likes

Chúng nó đạp 5-6 phiên trắng mua , nddt sợ hãi bán tháo, chúng nó lại làm vòng 2.Lũ khốn nạn a à

3 Likes

Ok ,rất mong gặp e sau dịch :beer:

2 Likes

Muộn thì chưa nhưng LN ít hơn ae vào trước :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

ceo vs fcn vào thêm được không bác rồng

2 Likes

Dạ vâng, a nói thế e yên tâm r ạ, e cảm ơn a

2 Likes

CEO hàng kỳ vọng,FCN an toàn nó LN

6 Likes

Thì thế,xong lại lao vào cứ mua xanh bán đỏ thì chả mấy chốc cháy TK

5 Likes

Khổ a ah , nhìn mặt ông nhân chỉ được cái béo tốt chứ tướng thì đểu chứ chả phúc hậu gì.

3 Likes

TT đoạn này e thấy có mùi chắc đứng quan sát thôi a Rồng nhỉ.

3 Likes

Tt lúc nào cũng có rủi ro mà, và trong giai đoạn thị trương lình xình thì cổ tốt vẫn tăng mà cụ, chủ yếu là có nhìn ra đz cổ tốt không ấy

3 Likes

Từ nay về sau - thị trường chứng khoán có thêm câu răn các nđt.Tiền của các bạn là tiền của tôi.Trích Nhân Louis

4 Likes

bác tìm đọc lại nhận định a R giai đoạn này là yên tâm ngay ttck vn giống như bank ấy nhà nc họ vẫn điều tiết giờ mọi thứ đều đang khó khăn họ ko cho sập đâu, giờ sập ttck thì có mà loạn ngay theo mình nghĩ là vậy nên mấy nay nó cứ lên xuống nhỏ nhỏ giữ nguyên ở mốc này chắc đợi cho cả nước mở cửa trở lại và vắc xin đang mua được nhiều, các sếp đi mỹ cũng ký được nhiều hợp đồng

4 Likes

E đang ngắm DTD

1 Likes

Và cụ nhớ ngắm thêm những cổ trong list anh Rồng nhé, anh Rồng nghiên cứu kĩ lắm mới đưa lên cho mọi người ấy

5 Likes

Ý e ko phải tt sẽ sập. Nếu mà sập thì nó đã sập mấy tuần trước rồi. Theo a Rồng xem những DN nào có LN quý 3 này tốt quan sát cho vào tầm ngắm. H ko phải lúc ăn món tráng miệng nữa…keke

2 Likes

Cám ơn bác. Hàng bác Rồng e cho vào lish rồi toàn hàng ngon

3 Likes

Anh Rồng cho em hỏi hôm qua e có mua vnl giá 29.6 thì có ổn không ạ

2 Likes

vẫn ổn mà bác vì giờ có bán được đâu mà lo, hôm nào hàng nó về thì tính tiếp, mình vẫn mua tiếp con này mua bán nó nhỏ 1 phiên nó kéo lên thì nhanh lắm :smiley:

4 Likes