Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

Lượng huynh nay đổi từ vị trị CHIM LỢN sang quy hàng Thiên Triều r à… khà khà

2 Likes

Trong đầu tư, nếu bạn nắm giữ cổ phần DN tốt hàng thập kỷ một cách điềm tĩnh, bạn sẽ được chứng sự vĩ đại của lãi kép .

5 Likes

Những tháng ngày sóng gió đã qua. Những ai vững tâm nằm yên đợt vừa rồi và mua thêm khi giá xuống DIG CEO thật sự sẽ cảm thấy bản lĩnh hơn nhiều, nhẹ nhàng hơn. Giờ đây dù có sóng gió đi nữa sẽ dễ dàng vượt qua. Giá trị của cổ đất là ở một tương cao và xa chứ không phải chỉ một trong vài tháng. Sau đợt rồi một lứa chim lợn đã đâm đầu sâu trong lòng đất.

1 Likes

Mấy ông ngáo mới nói đất ko tăng

Tuyệt vời thầy ạ học thầy em thấy nâng tầm con người lên ở đẳng cấp khác, nói hơi quá nhưng em thấy mình cũng thông minh vài lần so với trước thế mới nghĩ ko hiểu ae đệ tự theo thầy bao năm thì còn tinh hoa đến cỡ nào,giật mình nghĩ lại thì chục tỷ trăm tỷ ở tư duy thầy cho chứ ở đâu .Rồi sẽ có một ngày thầy sẽ thành người mà giới đầu tư tinh hoa phải chịu ơn nhiều nhất Kk

4 Likes

Ngày nào cũng múc, cứ có tiền là múc. Ceo Dig ấm lo cả nhà

1 Likes

DIG 500k không nói nhiều
texteffect1645099286312~2

5 Likes

CEO 500k không nói nhiều

3 Likes

L14 2 triệu rưỡi không nói nhiều
texteffect1645197638230

2 Likes

24 Likes

Nam Minh Phương của thầy 100tr/m2💜

1 Likes

Đầu tôi rỗng miễn là cứ kiếm đc tiền là được, thiên hạ nhiều thằng trước mặt và sau lưng nói tôi đầu rỗng lắm nhưng chúng nó vẫn không kiếm đc tiền hơn tôi kkk

mày ngu quá, ko đào tạo nổi rồi,sợ thì tốt nhất về ôm tiền mà gửi tiết kiệm

Đã phát hiên nhóm chim lợn bán khống úp mặt bên dòng sông …,

Cướp đất phát điên

2 Likes

Thầy luôn là niềm tin nơi e.mãi mãi một niềm tin A7!

Link room Cổ Đất -NDT1970 Telegram: Join Group Chat

1 Likes