Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

• Thái nguyên có mấy cm đất làm đường 3 mạng người .
  • Trên sàn ck media chiên za chúng nó bảo nhiều đất là cổ lởm. Đất tăng xx lần là ảo. Phải xúc bank bị hạ lãi suất, 15-20 năm mong hòa vốn là cổ xịn.
  • Gamestop của nước Mĩ đã gây chấn động cả thế giới khi 2023 mới có lãi nhẹ, nhưng kì vọng tương lai khủng giá tăng hàng chục lần, khiến bán khống nhảy lầu tập thể lỗ hàng chục tỷ usd , sự trỗi dậy phản kháng một thị trường lọc lừa. Ở VN là DIG, CEO nhé.
  • Cuộc gặp giữa A7 và chủ tịch Thiện Tuấn cùng phó chủ tịch Cường diễn ra tốt đẹp. Chủ tịch Tuấn DIG chia sẻ tham vọng lên vốn hóa 30 tỷ USD trong 5 năm tới. Các ae bán rẻ DIG ko khác gì ném kho báu ra đường. Lúc này tìm cổ có dư địa x10-15 khó đấy.
    Kế hoạch 2022 đầu năm DIG đã vượt nhé.
  • Ấn độ đầu tư 10 tỷ usd vào Hải dương, ai có L18 ngon rồi.
316 Likes

Cảm ơn Thầy với những thông tin cực bổ ích

2 Likes

Cảm ơn Thầy A7 đã chia sẻ tin tốt! Em thì ôm chặt L14,DIG,CEO, L18,NHA và LDG như Tỳ hưu chỉ mua và không bán đến hết chu kỳ bơm tiền như Thầy đã chia sẻ.

4 Likes

cãi thầy chết đói thôi

Chúng nó chết đâu hết rồi thầy A7 ơi ?

39 Likes

Cảm ơn A7!

tôi sống đến 70 tuổi rồi chưa thấy ông nào nói chuẩn như A7. mấy thằng chim lợn cãi thầy phản thầy, tôi mà gặp là tôi đấm cho vỡ mồm. kkkkk :smiley:

23 Likes

A7 chính trực, tử tế nhất TTCKVN!

4 Likes

Cám ơn A7 đã luôn đồng hành và chia sẻ thông tin quý báu với anh em.

1 Likes

Ceo em full tài khoản theo thầy. Chưa rơi 1 cổ.

1 Likes

Tuyệt vời! Bậc thầy với ít ngôn từ chuyên ngành khó hiểu, hết sức đời thường, gần gủi!

2 Likes

Sọc và chim lợn đâu cả rồi, vào sọc tiếp đê.

Nằm im là giàu…

2 Likes

Cảm ơn thầy những chia sẻ tuyệt vời!

Tầm nhìn xa mới cưỡi được siêu cổ.

1 Likes

Từ ngày biết đến A7, em ko quan tâm đến rsi, macd nữa, rẻ là múc. Hàng tích sản mua và nắm giữ, ôm chặt. Đầu tư thấy nhàn hơn trước. Rảnh thì lên f247 chém gió với thầy. Hihi

9 Likes

Anh Louis hốt đc 4 siêu cổ chưa​:rofl::rofl: cổ CEO cổ DiG cổ L14 cổ Ngọc

2 Likes

Cảm ơn thầy. Những lúc sàn kk vol thầy bơm oxy kịp. Biết ơn thầy kk bán 1 cổ nào

2 Likes

Đội sọc thành trâu ngựa kéo r

3 Likes

Cảm ơn thông tin tích cực từ thầy. Nắm giữ dài hạn đến 2025 thôi

1 Likes