Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

Ôi tầm này phải ôm BANK ôm Chứng mới giàu được các bác ạ. Các Chiên Da như Thái phạm bảo thế. =))

2 Likes

Mấy đội short Dig, Ceo đang cong đít cover lại hàng để trả kho mà ko mua nổi, chuẩn bị nhảy lầu tập thể, kaka

4 Likes

Cổ Ngọc cưỡi khó lắm bác :disappointed_relieved:

Thông tin quá tuyệt vờ thầy ah,không có ở đâu mà cổ đông luôn luôn được cập nhật thông tin nhanh và bổ ích như ở đây ah làm cổ đông yên tam nắm giữ và quyết đồng hành cùng doanh nghiệp

1 Likes

Lũ phản trắc, lúc tăng thì gọi thầy xưng trò, lúc giảm thì cắn sủa, chửi bới, nghi ngờ người ta. Chúng mài sẽ phải ân hận cắn lưỡi mà chết. Vì bản chất phản trắc, lật lọng, hai mang của chúng mài.

Ối zồi ôi tím ngắt lại tranh nhau mua ,các chiên za lều báo chim lợn lại vào phân tích tiếp đi nhé KK

Uy tín của thầy bao trùm thiên hạ.EM không biết phải cảm ơn thầy bao lần cho đủ KK

1 Likes

CEO CE DIG CE cứng. trazooo

Chúng mày đâu hết rồi bọn chim lợn, chúng mày vào gáy hộ bố mày cái.

Vững tin theo thầy !

47 Likes

42 Likes

Em đã thấy con MIT đỗ lại vào sân rồi đại ka ơi. Gồng đến cuối năm có khi có cả MEC với thêm nhà.

3 Likes

Haizzz không cần phải bàn cãi gì nữa , vẫn là vững tin

CEO DIG đang quay trở lại với giá trị thực của nó. Thiên thời thì không thể khác đc. Mọi sự A7 liệu trong lòng bàn tay cả rồi. Việc của ae là nằm im chờ ngày hái quả. Kk

2 Likes

Cảm ơn thầy A7 rất rất nhiều ạ

những ai có duyên mới theo nổi A7, cảm ơn thầy vì những kiến thức và thông tin bổ ích

5 Likes

Cảm ơn Thầy rất nhiều. Em vẫn ôm kim cương vẫn mãi học hỏi tư duy của Thầy. Chúc Thầy sức khỏe.

Anh em cổ đông nhỏ lẻ như chúng em. Hết sức biết ơn A7

1 Likes

Ôi mừng quá cuối cùng L18 cũng đã chạy, cảm ơn thông tin của A7, anh Binhthuyls

1 Likes