Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

DIG CEO chạy phải đợi LDG CII chạy cùng với thầy nhé

DIG bây giờ có tiền cũng éo thể múc được đâu anh em ơi. còn CEO thôi để mà múc thôi kkkk

CEO món quà của thượng đế…múc húc xúc auto giàu sang phú quý

thầy ơi. cho em hỏi chút ạ. tính đến phiên hnay đội sọc chết chưa hay vẫn ngấp ngoải ạ. e cay đội đó quá?

Cảm ơn anh A7.

Chứng khoán Bản Việt vừa chi 70 tỷ mua vào hơn 1,1 triệu cổ phiếu Hà Đô (HDG). Tự doanh điên cuồng xúc cổ đất giữa ban ngày KK

6 Likes

Đánh cho đám sọc chết mịa nó hết đi

3 Likes

ước nghe quen quen mấy tháng trước em cũng ước sớm sớm hơn 1 năm thì giờ thoát nghèo bền vững rồi. Nhưng thôi chậm còn hơn không. kk

1 Likes

tiên sư mấy cái cty ck, mồm chửi tay múc là có thật

1 Likes

về với bác Khoai đi bác, đợt giảm chim giờ quay ra khen à, không hay đâu.

1 Likes

Bơ nó đi bác. Kiếp chúng nó chỉ làm kiếp con gà thôi kkk

Cám ơn Thầy nhiều ạ. Chúc Thầy và Gia đình sức khỏe, vạn sự bình an ạ!

xúc giữa ban ngày luôn KK

Múc húc xúc L14, Dig, Ceo theo anh 7 là giàu, đúng là thiên tài chứng khoán, siêu cao thủ cứu vớt vạn người đói khổ, tấm lòng như biển cả bao dung cứu đời

Thầy trả lời chất quá ạ. ĐÚng là tầm nhìn của Thầy nó ở tầm vĩ mô nên luôn đi trước người khác ạ.

Bđs vẫn ko lệch đâu đc, A7 leader quá uy tín , lời nói luôn đi đôi với hành động nên xem video từ xưa tới giờ đều nói trước đc sóng lớn hàng vài năm ko như bọn ctck hưng lùn.
Sai chỉ do mình mua lướt lát ko có vị thế tốt nên cứ ra vào là lỗ kẹt hàng

Đã xong DIG, đến lượt CEO

22 Likes

Lại quay đầu rồi à ? Tưởng cháy mịa tk rồi

A7 quá uy tín , lời nói luôn đi đôi với hành động. Khi nào thầy vào HĐQT của CEO ạ

Góc cảnh báo theo chú A7 là không dễ đâu các bác ạ.

Con đường leo lên phía trước còn rất nhiều chông gai. Thế lực thù địch luôn sẵn sàng nó đánh cho bầm dập.
11 phiên FL chống trả với quân địch e mới leo đc từ F0 lên F0,1.

Bác nào mới vào tt mà theo chú A7, tốt nhất là mua thuốc trợ tim trước. Có con đường nào trải bước trên hoa hồng mà bàn chân không thấm đau vì những mũi gai đâu.