NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Mình đầu tư NLG dài hạn, triển vọng những năm tới rất tốt nên không căn ke giá từng phiên. Nếu bác thấy nó còn rẻ thì mua chứ mình ko tư vấn mua bán theo phiên bác nhé.

5 Likes

NLG chạy miết k chỉnh, em k vào hàng dc luôn ạ, nhìn mà rớt nước miếng

hi…nghe giang hồ đồn quỹ gì đó táng 12tr cổ,chắc cũng gần hết rồi,

Hnay NN bán đuối rồi, khả năng là gần bán xong bác nhé

1 Likes

Hiện tại Room đã full thành viên rồi nên không ad thêm được. AE nào muốn vào room chung HDC - NLG - L18 thì nhắn za.lo 0989.055.836 cho mình nhé.

7 Likes

cạn cung

3 Likes

lên tàu cùng bác Xiga ạ, nhìn về quỹ đất và tiền mặt nlg mạnh nên em nghĩ hold lâu dài ổn

1 Likes

Nước ngoài bán ra bao nhiêu đều bị tay to nhốt nên lên cao vol sẽ bé lại.

3 Likes

Là lá lá…hôm qua em mơ gặp túi tiền.trong túi tiền có mấy ngàn đô…là lá la

Ngày nào nước ngoài cũng bán vài triệu cổ phiếu NLG mà vẫn không đáp ứng được nhu cầu của các anh cá mập. NLG càng lên cao thanh khoản sẽ càng teo tóp dần.

2 Likes

Lạm phát đến mông em rồi, mà nđt còn để 90k tỷ. Hôm nay chốt ôm thêm vài nghìn tỷ
Sang năm tiền mất giá,
Chỉ có tô phở, ly cà phê và mảnh đất chọi chym là lên giá

Em gửi kết bạn ■■■■. nhờ anh cho em vô nhóm NLG. Cảm ơn anh

1 Likes
2 Likes

NLG nắm dài hạn cũng quá ngon

Hold dài hạn NLG với bác Xiga :slight_smile:

1 Likes
4 Likes

Cả thế giới sẽ đổ về Vũng Tàu và Đồng Nai. Sân Bay Long Thành là 1 trong 10 sân bay lớn nhất Thế Giới sau khi hoàn thành. Ước tính sẽ thu hút khoảng 500k - 800k dân về Đồng Nai sinh sống!!!

Dự án IZUMI giá vốn đất thương phẩm 12 tr/m2, bán riêng tiền đất tối thiểu 50 tr/m2 => Lãi 38 tr/m2, quá khủng. Vậy mà nhiều AE cứ chê NLG đi mua lại dự án nên có giá vốn cao. AE cứ nghe thấy nói mua lại dự án đã phán câu xanh rờn là giá vốn cao mà ko bấm xem giá vốn thực tế bao nhiêu, giá bán bao nhiêu.

2 Likes

Bác để cho chúng nó chửi. Để cho người khác làm giàu hộ.
Lúc NLG lên 6x 7x lại bảo giàu nghèo là do số kkk

1 Likes

khó game quá