NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

em vẫn đang cầm chặt, cầm chắc, cầm gọn

1 Likes

Đang ngồi thắp nhang cho NLG vượt DIG chủ thớt à

4 Likes

Đoạn này tay to đang gom nên lên chậm và chắc, cũng giống như DIG vùng 28 - 35 tay to gom vào đó bác. Khi nào MM đủ hàng thì NLG sẽ vào giai đoạn chạy tốc độ cao.

9 Likes

Nay em lên tàu!

Tây lông sắp bán hết NLG chưa thế cụ ?

em bán đợt giá 58 rồi, ngồi tiếc quá, giờ có lên mua lại không?

1 Likes

Đầu tư giá trị đừng quan tâm đến điểm mua điểm bán, nên quan tâm chất lượng tài sản mà bạn nhận được trong tương lai thôi.

3 Likes

NLG thì rõ ràng rồi bác ạ. Từ giờ tới 2025, dự án có sẳn, bán rồi book ln. Giờ là lúc thu hoạch. Cứ nằm im mà mua xì gà thôi :smile:

3 Likes

:))) muốn biết nam long uy tín cỡ nào , hãy đi booking dự án Izumi city

NN họ bán gần 30 triệu cổ phiếu trong thời gian vừa qua, có bán thì chắc ko còn nhiều nữa đâu bác. Tây bán nhưng có Cá Mập vào cân rồi bác nhé.

4 Likes

AE thấy cổ khác tăng mạnh, cổ mình tăng ít thì sinh ra nghi ngờ xyz,…
NLG hội tụ đủ cả 2 tiêu chí: P/E thuộc dạng thấp nhất ngành bđs; Quỹ đất sạch lớn ăn 7 đời không hết. Vậy AE ko múc NLG còn ngồi núi này, trông núi nọ làm gì.

9 Likes

Em ngồi tàu NLG rồi ạ mong tây nó táng nốt đi để tàu chạy cho bon ạ

NLG hold chặt taget gần 8x-9x …xa hơn 1xx

Đánh cổ đất siêu tăng trưởng, quỹ đất sạch siêu to bác đặt target 8x, 9x thế nó lên đến đó thì bác bán à? Bán xong 2 năm sau nó tăng vài lần thì ngồi nhìn à

báo cáo với bác em còn múc thêm

2 Likes

https://langtubuonnuocmam.com/nlg-vut-bay-50-ke-tu-thoi-diem-kien-nghi/

‘Con rồng chắp thêm đôi cánh’

Như con rồng được chắp thêm đôi cánh, Nam Long bắt tay hợp tác với hai đơn vị đầu tư lớn đến từ Nhật Bản là Nishitetsu Group và Hankyu Hanshin Properties Corp, đây là hai tập đoàn đầu tư đa ngành với tuổi đời hơn trăm năm. Chính mối quan hệ hợp tác dài hạn này đã giúp Tập đoàn Nam Long sở hữu tiềm lực tài chính vững mạnh, chất lượng các dự án cũng được đảm bảo hơn.

Từ những yếu tố nền móng này, Nam Long đã kiến tạo nên những khu đại đô thị theo phong cách chuẩn Nhật, với hàng ngàn gia đình an cư trong một môi trường sống hiện đại, vị trí giao thông thuận lợi và thừa hưởng vô vàn tiện ích đáng sống trong quần thể khép kín.

Sau thành công tiếp nối của các dự án Flora Anh Đào, Flora Fuji và Flora Kikyo tại quận 9 cũng như các đợt mở bán ‘cháy hàng’ của Mizuki Park trước đây, đầu tháng 11 này, chủ đầu tư Nam Long tiếp tục ra mắt thị trường giai đoạn 2 dự án Flora Mizuki Park Bình Chánh với 2 block MP9 và MP10.

Nam Long ra mắt dự án Flora Mizuki Park Bình Chánh giai đoạn 2 | TheLEADER

7 Likes

Giá sẽ vượt dig sớm thôi. Gia nhập clb 3 con số😀

IZUMI booking xong ăn luôn tiền chênh.

4 Likes

Xác nhận với bác xì gà là đối tác Nhật Bản của NLG đều là các CTY lớn, tiềm lực tài chính mạnh và năng lực chuyên ngành BĐS khủng. NLG thoả các tiêu chí cần thiết để trở thành thế lực trong ngành BĐS: 1) lãnh đạo tốt có tâm, chuyên môn, khát vọng và chuyên tâm bđs 2) Năng lực CTY ngày càng vững mạnh, tiềm lực tài chính tốt, ăn toàn còn nhiều dư địa 3) quỹ đất sạch Top 3 cả nước và không ngừng mở rộng mở ra vòng đời lâu dài cho công ty

1 Likes