NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Thôi các bác ơi, đừng chửi nhau nữa, làm hỏng topic của bác Xiga, khiến những người trung lập như bọn em đây ngao ngán.

1 Likes

Dig chắc đang chờ nlg lên cho đôi bạn cùng tiến này

mấy thằng chửi nhau kia bị ngu thì phải, chắc bị nói trúng tim đen nên cay cú nhai lại suốt. Nghe đến ngứa đít

1 Likes

NLG như vậy là khá ổn rồi, nhìn các cổ bds khác bị xuống mà NLG giữ được là ngoài dự tính rồi. Hold thoải mái để chờ phất trong tháng này.

1 Likes

NLG BCTC Q4 ra có khi lại vượt giá DIG

Thôi buông tha cho người ta bác ơi.

Mấy cụ Tây bán mãi vẫn chưa ngừng nhỉ. Mỗi ngày bán vài chục tỷ.

Nay cp giảm giá nên bác cay cú à. Chửi nhặng cả lên, làm ơn tập trung chuyên môn đi

Chửi thằng đó không liên quan đến giá xanh đỏ vài phiên bác nhé, mình mua 47 trước chia thì giờ vẫn lời chán. Chửi vì đam mê thôi vì thể loại đó xứng đáng ăn chửi.

1 Likes

Rồng vẫn ngủ, đợi rồng thức rớt gần hết hàng ^^

Tin tốt đẩy ra rồi đây, kết tuần này 6x nhé các bác, kkk.
Lái có tâm cho giá đi nền kỹ quá, khan cung rồi tha hồ đánh lên.

1 Likes

NLG đang tích lũy và đi lên rất đẹp, chậm nhưng chắc

5 Likes

Gáy lên nào các anh em NLG. xe tăng đi chậm nhưng húc lòi ruột nhé. chấp tất cả thể loại chim lợn

2 Likes

NLG tích lũy và nổ vol, đẹp quá…

thích NLG , ko tăng liên tục , nhưng giảm mạnh thì ko nổi - chất lượng nhà thì quá đẹp , quá tuyệt

1 Likes

<3 NLG quá chuẩn , mua ko bao giờ cảm thấy tiêc

NLG cơ bản tốt, quỹ đất sạch lớn đang giai đoạn khai thác đủ để tạo ra kỳ vọng dài hạn. Thanh khoản đủ tốt để thu hút dòng tiền lớn tham gia. NLG hội tụ đủ yếu tố để leader cổ phiếu BĐS nhịp tới.

12 Likes
7 Likes

Gửi các bác thông tin update về tình hình về Gói Hỗ trợ phục hồi kinh tế với Quy mô chưa từng có, hiện đang được Chính phủ soạn thảo trình tới Quốc hội cập nhật từ VTV24, từ phút 02:30 Tài chính kinh doanh tối - 02/12/2021 - Video đã phát trên VTV1 | VTV.VN
Bất động sản và Đầu tư công lại vút bay thôi các bác!

Bao giờ bọn tây lông nó mới buông tha cho nam lông nhà mình nhỉ

2 Likes