NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

t mời ae quan tâm vào thì kệ tao, mày ngứa mồm hả? :))

hay nay mất hàng hả e lêu lêu haha

Về hố cứt từ 83 là có thật :rofl::rofl::rofl:

1 cái room sặc mùi T+. T ghét là ghét cái là m vào room của bác xiga, rồi copy k xót 1 chữ của a e trong room đó và lấy về room của m mà k ghi nguồn.

Thôi được rồi ae cùng đầu tư sao lại chửi nhau. Để dành sức chửi bọn chim lợn kìa

ôi thế á, thế m có biết t đã pm vs a Bắc xin phép rồi ko hả em? tìm hiểu kỹ đi rồi phán e nhá, chắc vào spam rồi bị t kick out nên cay ah, khổ thân ku em :)))))) hoho

a mày mua và giữ từ 42 em ah, T+ đâu thế e, nay mất hàng chắc rồi, thôi mai lên lại đi nhé :)))))))))))))))))

nó ko hiểu j vào khịa bác a, e còn nt vs a Bắc xin phép đầy đủ mở room và lấy 1 số thông tin của a ý, a ý ok ngay mà. ko tin cứ hỏi a Bắc. chưa tìm hiểu kỹ phán như đúng rồi :))

e còn mời a Bắc sang nhóm lead nhưng a ý bảo đang lead 2 nhóm về NLG rồi nên thôi bảo ae tự trao đổi.

Thi thoảng phải bới cái topic của nó lên chửi cho nó trận :grin:

1 Likes

AE tập trung mà kiếm tiền, cãi nhau làm gì. NLG đang siêu vùng trũng, tranh thủ rung lắc thì nhanh tay mà múc giá tốt đi ko đến lúc nó phi mạnh thì lại đua giá cao đấy.

14 Likes

Em nghĩ NLG phải qua ngày Cổ tức về mới chạy nổi :smiley:

Cho mình xin vào rom với bác Xì Gà

Nhiều nhà đầu tư rất ngu , cứ ôm thép , bank , luis, quyết còi , đất xanh…quá quá ngu

Room bác xiga ko vào được nữa bác ơi, vào room bác SuperTD cũng tốt mà.

NLG một trong rất nhiều viên kim cương đang dần xuất hiện .không sớm thì muộn rôi sẽ toả sáng

1 Likes

Xì gà chọn cổ thì ae ngoii im mà hưởng

7 Likes

hàng tồn kho nhiều, dòng tiền về trước dig luôn!

2 Likes

Cánh Diều NLG chuẩn bị bay cao vút kkk

4 Likes

tiếc nay nlg về đúng hỗ trợ mà ko còn tiền múc