NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

ngắn hạn vài phiên thôi bạn, tiềm năng tăng trưởng thì khó hơn NLG lắm, hehe :wink:

kiên nhẫn cầm hàng tốt, kiểu gì cờ cũng đến tay mình

Vượt 66 tiến tới 166

4 Likes

NLG cứ từ từ mà tiến mới bền chắc các bác ạ. NLG ko cần pải PR nên cổ đông NLG đa phần là F cao và có kiến thức sâu.

Sau phiên nay, dòng tiền lớn và thông minh sẽ vào tranh cướp NLG.

Định vào nlg mà room có đức lòi cu, có chết méo vào nlg

Có phải a Đức LCTV k ạ

toàn bị bán xuống thế nhở, sáng kéo vượt 66 đang đẹp

lý do?

mồm bác ý bé sợ anh Đức nhét nhiều tiền cho quá vỡ mồm :rofl:

Qua hỏi bên room dig bạn sẽ rõ vấn đề khi nhắc tới đức lòi cu

Ai cũng mắc sai lầm. Quan trọng là vẫn lời lồi mồm bác ơi.

Chỉ gét cái kiểu miệng hô mua, tay thì enter bán. Hài vl

:joy: Thế nó mới chất, khéo nay sút được kha khá rồi. Xả SAM, DIG bắt NLG T+ về sút vừa đẹp nghỉ tết.

Izumi City không chỉ hưởng lợi trực tiếp từ quy hoạch khu đông với hệ thống giao thông hoàn chỉnh, dễ dàng kết nối đến các khu công nghiệp, cảng hàng không, trung tâm kinh tế… mà còn cộng hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích toàn diện của đô thị Long Hưng cùng tổ hợp tiện ích chất lượng cao từ các khu đô thị sinh thái kề bên.

6 Likes

Izumi City 170ha mở bán phân khu 1A1 có 270 căn mà có tới 3000 bookings, sắp tới quý 1 này mở bán tiếp, dự là giá chênh thêm 20% so với đợt đầu tiên mà vẫn cháy hàng.

2 Likes

Công nhận topic đang yên bình, thấy lòi cu chõ vào tự nhiên thấy bất an vãi kẹc :))

1 Likes

Đầu tư CK là đầu tư vào doanh nghiệp, AE cứ quan trọng hóa người này, người kia mua bán làm gì? Chứng khoán ko dùng cảm tính yêu ghét mà dùng lý trí nhé. Thấy NLG đang rất rẻ thì MÚC, HÚC, XÚC, CƯỚP, ko cần phải quan tâm đến việc mua bán của người khác, kể cả người nội bộ công ty.

8 Likes

Vừa lụm lặt được thông tin, Nam Long kinh doanh đảo Đại Phước trong năm nay luôn nhé 500 ae

5 Likes

mai phi bung mũ cối