NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Ban lãnh đạo bán hăng nhỉ

ban lãnh đạo cứ bán thoải mái, như DIG rồi lại phi bung nóc thôi

Lãnh đạo L18 thi nhau bán nhưng giá cổ phiếu từ 1x lên 7x.
Lãnh đạo NLG bán xử lý tài chính cá nhân (mua vài căn biệt thự Izumi). Bán có 2 triệu cổ phiếu thì mỗi đốt inox, nhìn tay to kê mua 3 bước giá hơn 1 triệu cổ phiếu phiên thứ 6 vừa rồi thì bán 1 phiên xong. Bán xong NLG phi mút chỉ kkkk

5 Likes

Bác duyệt cho em vào nhóm ■■■■ với. Em mới đăng ký. Thanks!

2tr cổ chỉ đủ mua 2 căn izumi thôi

RIVERSHOW - DƯ VỊ NGỌT NGÀO MỖI TỐI THỨ 7
Trong không gian trong lành, thoáng đãng bên dòng sông Vàm Cỏ Đông thơ mộng, những ánh đèn lấp lánh trên mặt nước, thoang thoảng hương thơm mộc mạc của thiên nhiên cây cối, sông nước bản địa, Waterpoint mang đến cho những tâm hồn “phiêu lãng” chương trình River Show thú vị vào 18h30 mỗi tối thứ bảy cuối tuần.

3 Likes

Mai là phiên cuối cùng con tàu NLG đón bà con ở ga vùng 65. Sau phiên mai, con tàu NLG sẽ phi nước đại lên 8x. Lúc đó, bà con lại ước gì, giá mà mạnh dạn lên tàu 65,x

1 Likes

NLG về góc độ FA thì đẹp ko có điểm gì chê, về góc độ TA thì đang tích lũy tạo nền quanh 65 rất đẹp (trên đường MA20), vượt 68 là AE đánh TA nhắm mắt tranh nhau múc.

6 Likes

Chúc cả nhà tuần mới mạnh khỏe và thắng lợi. NLG lên 7x 8x là nhóm này sôm ngay :smiley:

Hehe còn lâu mới nôn. Cứ để đó chơi cho vui.
Tầm này có nôn DIG, CEO, CII… chứ ai nôn NLG
Có giỏi mấy a lái đạp về lại 5x hộ iem

ai cầm DIG, CEO, CII giờ ko dám bán ý chứ, bán ra cái mất hàng, lái NLG lì quá nhỉ, đến con IJC còn chạy nữa là

Cứ để ít vào đây chơi cho vui bác.

Dm toàn tím vs xanh lòi ra ô nam lông vãi nhái =))

Đạp thì buông tay ra chứ kê làm gì nhỉ, sợ mất hàng chăng :smiley:

Rồng sắp bay rồi các cụ ah :laughing:

Mấy thằng lái cấp phường tiền ít nó thế chứ rũ rỉ với cản kiếc mịa gì 3 tháng nay bò ngang ngày nào cũng ra rả vùng trũng với chả sắp mút chỉ =))
Tôi vẫn lướt lát ra vào con này bình thường dù biên độ hẹp.

hàng ngon như này mà chưa tăng, vô lý nhỉ

rẻ không tranh thủ múc, tím lấy gì mà bán anh nhỉ :grin:

Cầm mấy tháng từ trước chia r, giun chứ rồng gì tầm này

Tui nghe mấy chiên da TA phân tích NLG nếu ko vượt được 67 sẽ về 55 thậm chí là 44-45k. Lái mạnh là phải đánh cho các chiên da không biết đường phân tích như DIG ấy :smile: