NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

giá sale kìa ae

Xanh lơ luôn, bác Xiga đúng là cầu được ước thấy nhé

Chủ tịch chắc kẹt tiền lắm :sneezing_face:

sắp phá sản hả anh em :smiley:

NLG đạp phiên nay hay đấy hehee :grin:

2 Likes

mất bao phiên lên đc 65, nó đạp phát về 60, đm lái NLG

người ta cổ bđs ăn bằng lần thì có bán giá sàn vẫn ngon, đây tt mới đỏ phát sàn luôn, chán con hàng

sáng mai mút

Nay rắn 4 chân nằm sàn :sweat_smile:

Tình hình là hôm nay tui mua thêm giá 63… có ai chửi thì tui nghe … và tui vẫn nghĩ nó sẽ đạp tiếp về vùng 54… Cám ơn Chủ Tịch đã tích cực đạp cp và giúp Công Ty phát triển bền vững… Mong một cái Tết đủ đầy!

bac xiga, dao nay it cham chut em HDC qua :slight_smile:

quá buồn cho cổ đông Nam Long. Tưởng con ghẻ DXG đã buồn rồi, quay sang đây còn thấy các bác buồn hơn

Đạp phải dứt khoát như này mới rũ được hàng nè

Nlg thế này ảnh hưởng tâm lý nđt quá
Mình mong ae cùng nhau sát cánh với nlg , đừng để đạp xuống nữa

Mình đang cầm tiền thấy hay nhưng thương những bạn mới đu đỉnh buổi sáng

NLG - Giun đất Nam

Nlg doanh nghiệp tốt làm ăn sinh lợi nhuận cho cổ đông, ban lãnh đạo minh bạch. Vậy mọi người mong muốn gì nữa. Chọn doanh nghiệp tốt hay muốn nó cây thông,…Các bác nhìn FLC của quyết còi chưa. Lần nào cũng nhue lần nao cp lên là nó xả vào đầu cổ đông, cp xuống nó lại mua vào. Đó các bác muốn nó CE liên tục như FLC k

1 Likes

:slight_smile: Lần này anh em NLG chắc đã có chung cảm nhận với HPG =)) Doanh nghiệp tốt, nhưng chẳng thấy lên mà lại bị đạp. Vậy đấy :slight_smile: NLG có gì? NLG có 17k tỷ Hàng tồn kho, có hàng trăm ha đất chờ khai thác, có các dự án gối đầu liên tục 5 năm trời, có giá đất và giá bất động sản hàng top ủng hộ kết quả kinh doanh :slight_smile: có nguồn lực tài chính đủ để phát triển các khu đô thị, các tiểu thành phố :v và rồi…

Còn này sao nó lâu hoá rồng vậy bác ôi.

Còn các DN BĐS khác? Đất nhiều đó nhưng pháp lý ra sao? Đất nhiều đó, pháp lý đó nhưng triển khai thế nào? Nhìn vào thực tế thì họ triển khai mấy đâu. Sau 3 năm, BĐS đi ngang, lãi suất tăng trở lại nhưng dự án chưa thể triển khai, lại chuyển nhượng lại cho các DN BĐS khác, có sẵn tiền và hiệu quả từ các năm trước (như NLG) với giá vốn + chút lãi :slight_smile: