NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Vào giờ hơi sớm

Cụ Bắc nghĩ bao giờ nó phi vậy ạ. e còn lỗ 15%. e theo bác hơi muộn

NLG từ xưa đến nay nó cứ lầm lũi đi lên chứ không tăng mạnh như những mã hàng nóng nên xác định đầu tư vào em này là phải kiên nhẫn bác nhé. Mỗi năm tăng đều 30 - 50% là ổn rồi.

4 Likes

Cụ còn hdc ko thế

Mình vẫn còn cụ à. HDC cần nghỉ ngơi tích lũy 1 thời gian. Giai đoạn này dòng tiền phân hóa nên tập trung hỏa lực vào những mã có dòng tiền mạnh.

2 Likes

cảm ơn cụ nhiều nha. kiến thức với khả năng phân tích kem, nên toàn theo cụ với đội A7 và bác đức lcvt đánh theo.

Bác cho em hỏi giờ vào thì nên vào HDC hay NLG được Bác , em phân vân quá .

Nlg triển vọng sau này e ko nói vì e vẫn cầm nguyên ( 5 tháng cầm âm 1%), nhưng cái e thắc mắc hình như chủ tạch cũng éo quan tâm giá cp kệ cm cổ đông, bị các quỹ, khối ngoại đạp gom lướt sóng triền miên, và 1 cái nữa chắc bác ko để tâm là thế hệ kế thừa con cái của bác Quang như kẹc ( toàn thành phần ăn hại và quan trọng nhất nhất là nó cũng éo theo mảng bđs), e nghĩ cũng 1 phần lý do đó mà triển vọng sau này của nó ko đc đánh giá cao chăng ?

bác có thông tin thế hệ sau của chủ tịch Quang kém ở đâu thế ạ @@

Hôm nay Khoai Tây cướp hàng của Khoai Lang kinh quá

1 Likes

Nay cây vol lớn quá, hi vọng một chu trình tăng mới bắt đầu.

1 Likes

Tây mua vào như thế mà cũng chỉ tăng đc tí. Lượng hàng sẵn sàng bán ra thì quá nhiều. Tây dừng mua thì lại về máng lợn thôi. Lái lướt ăn li ăn lai, không chơi được.

Nlg phai 100 moi ngon

120 ngon hơn A Đức ơi.

bác lối cũ đợt này chuyển úp sọt DIG, CEO sang NLG à…

Mã nàoncungz sẽ úp sọt thôi quan trọng cái sọt nó to

:gorilla:

mình trong room a đức đó b, room mình vẫn theo NLG mà

Cụ mới chê nlg nhiều đội nhóm, ko đồng thuận khó đi xa mà nhỉ