CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Sao mình đăng bài một lúc lại không vào được vậy, nó báo là liên kết riêng tư gì đó

1 Likes

Bài viết của bạn không đạt tiêu chuẩn vì quá ngắn. Để bài được đăng và không bị xoá thì bạn khắc phục các lỗi như trên nhé.
image

Nhờ Mod xem xét lại hành vi của nick Quach Gia, diễn đàn đế thảo luận nhưng vào cmt tục tĩu và xúc phạm người khác

BQT đã xóa những bình luận có ngôn từ không phù hợp. Nếu vẫn còn thấy những sai phạm nào quá đà bạn cứ report cho các mod biết nhé!

2 Likes

Gửi Mod
Tiếp tục có 1 thành viên vào gây chuyện và chửi người khác đây

Trong chủ đề này nhé Mod

Chịu khó đi báo cáo thế, nhân viên tốt hen.

Cảm ơn bạn đã phản hồi, BQT đã xóa những bình luận có ngôn từ không phù hợp!

1 Likes

Mod có thể xem xét xóa các post của nick @kenhtaichinh được không ạ vì đội nhóm này đã có tiếng lùa gà nhỏ lẻ từ 2 năm trước với nick @Tintuconline (hiện đã bị khóa) dẫn chứng đã từng bị rất nhiều người phản ánh (đây chỉ là 1 số ít phản ánh):

1 Likes

Xin nhờ mod @SuperModerator kiểm tra lại giúp em tính năng Tìm kiếm trong chủ đề với ạ. Sau khi F thực hiện bảo trì xong thì em thấy không sử dụng được tính năng này nữa. Cảm ơn Mod nhiều ạ!

1 Likes

Cám ơn bạn, BQT đã báo lại với team IT để sớm xử lý vấn đề này rồi!

3 Likes

Dạ, cảm ơn Mod.

2 Likes

Nhờ Mod xem lại đối với trường hợp nick @Codonglon69696969
Nick thường xuyên đăng bài không đúng nhằm dụ lỗ, lừa các F0 mới

xly xong chưa ạ

F247 ơi có cách nào đếm được mình đã bình luận bao nhiêu bình luận mà không phải ngồi đếm từ từ hong

Mình viết mãi mà hong lên trung thủ mình thấy hơi mệt, nhìn hình em bé thành viên mới hơn năm nay thật chán

Chào bạn, muốn xem mình đã bình luận được bao nhiêu comment bạn làm theo hướng dẫn sau nhé : Vào Profile của bạn và chọn phần Tóm tắt. Kéo xuống hết trang sẽ thấy phần Danh mục hàng đầu thì sẽ hiện ra số bình luận của bạn
image

3 Likes

oh, em chưa phát hiện ra cái này, cảm ơn mod nhiều nha!

image
Ad cho mình hỏi, có cách nào tắt những thông báo không liên quan thế này không ạ?

Hiện tại, F247 chưa có tính năng tắt những thông báo không liên quan bạn nhé

2 Likes