Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

@AdminF247 khóa hộ em topic này. TKs anh

@mod
Acc của tôi nay cũng không tìm thấy topic :“Dành cho ae kẹp VNI 1250”
Vào acc chỉ tìm thấy topic cũ, không biết topic mới có vi phạm nội quy gì không?

1 Likes

Báo cáo ra rồi đó a ơi mở lại cho ae chém gió chơi và ai thành phần kích động cãi nhau đề nghị admin xoá acc luôn.

nhờ @mod mở lại topic IJC cho mọi người vào tranh luận tiếp :yum: hi vọng lịch sự hơn nhé mọi người

TKS mod

7 Likes

Nhờ @mod @AdminF247
xóa píc này ạ! Lý do: pic không phù hợp.

Thanks MOD, AD !

1 Likes

Done. Topic hay mà khoá :slight_smile:

Ad xóa dùm em nhé!
Thanks!

@AdminF247 Ad xóa giúp em nhé. Thanks Ad.

Admin xem xét mở thêm mảng tiền số nhé, thấy thiếu thiếu à :smiley:

1 Likes

một sân chơi tốt cho ae chứng sĩ

4 Likes

Có một số nội dung và các nick vi phạm mục này nhiều lần, làm sao để Mod biết, xử lý hay ít nhất cảnh cáo họ để diễn đàn và các chủ đề tốt đẹp hơn nhỉ?

@AdminF247 @SuperModerator

Bạn có thể report comment để Mod xử lý hoặc trực tiếp báo thông qua tính năng gửi tin nhắn riêng nhé. Cám ơn bạn đã phản hồi vấn đề này.

2 Likes

Cảm ơn Mod nhiệt tình!

Hôm nay mới có vài nhắc nhở từ Mod mà đã thấy các nick và nội dung tiến bộ hơn chút rồi! Hy vọng sẽ giữ được lâu dài :slight_smile:

3 Likes

Dear @AdminF247 @SuperModerator
Các topic nên ngắt trang 10-20 comment chứ để kéo dài sườn sượt khó theo dõi nội dung lắm!

1 Likes

Nhờ @Suzy xinh đẹp, dễ thương đóng giúp pic này vì đạt mục tiêu nhé, thanks[BSR - Bản vị dầu kiểu Mỹ - #240 by Nhadautu2020]

1 Likes

Done anh nhé!

2 Likes

chị suzy ơi, sao em ko tìm thấy chỗ gửi tin nhắn cho các mod nhỉ. Đã vào như hướng dẫn nhưng ko hiện mục tin nhắn

1 Likes

Cách nhanh nhất là em ấn vào ảnh ava của chị, có icon tin nhắn, click vào đó rồi gửi nhé!

3 Likes

à em thấy rồi ạ. cảm ơn ad ạ

1 Likes