Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

nếu paste link youtube thẳng trực tiếp thì sẽ hiện ra định dạng clip. Còn nếu bạn ko có link youtube, làm theo cách 2 thì chỉ có đường link thôi nhé. Trường hợp làm cách 1 mà không được thì bạn nhắn tin riêng để Mod hỗ trợ xử lý nhé.

Mong AD hạn chế bớt việc cho mở Toppic tràn lan mang nội dung pr cùng 1 cổ phiếu mọc như nấm làm loãng thông tin.

1 Likes

Thành viên này phạm điều 155,156 luật hình sự,đề nghị cảnh cáo xoá nick và có thông báo răn đe diễn đàn.

:rofl:

1 Likes

F247 dần dần chả có nhiều bài viết chất lượng nữa rồi :grin:

Chuyện này lỗi tại bác, những bài viết chất lượng, bát đại ty thâm, quỳ hoa bảo điển như của Đồng Nát mà bác cứ ném đá, làm ae không còn bài chất lượng để…cười nữa rồi :joy:

Ơ kìa, e có chửi thì hắn vẫn cứ đăng đấy chứ, chưa kể còn có thuyentruong nữa mà :))

@backieuphong
Thứ nhất, Yêu cầu thành viên ngưng spam nội dung trên topic này. Nếu có ý kiến, dồn hết vào 1 comment.
Thứ hai, Nếu nói đến xúc phạm danh dự cá nhân thì tất cả các topic liên quan đến Nhà đầu tư 1970, các nick Sieucophieu, Big C, … và các topic, thành viên tham gia có liên quan đến các topic này đều liên đới, tham gia trực tiếp/ gián tiếp xúc phạm các thành viên có ý kiến trái chiều khác.
Thứ ba, Việc lôi Mod, lôi công ty vận hành FCorp vào chuỗi các tranh cãi không đáng có và có sự đe doạ như trên là điều không được chấp nhận ở đây.
Nếu tiếp tục cố ý để gây rắc rối thì Mod và BQT nói chung sẽ có cách thức xử lý tương ứng. Đề nghị bạn tôn trọng diễn đàn và các thành viên khác. Còn việc khi thấy có thành viên khác vi phạm thì đã có hệ thống báo cáo vi phạm.

6 Likes

thì muốn Pr để xả đốngs L14 đấy mà.Khổ nỗi thằng NGU nào mua.Còn con DIG nữa,đáng giá 13 thôi mà hô lên 100

Đề nghị các MOD xem xét thành viên này và pic này
Vô cùng phản cảm- Chế hình nhái hết sức tầm bậy

Rất buồn khi 1 số nick làm loạn ntn
Không có nếp ngay từ đầu-Mà chỉ vì rating sẽ làm hỏng dần F247

Mình nhờ mod đóng lại topic này với. Mình nghĩ sẽ tốt hơn cho tất cả mọi người. cám ơn mod rất nhiều :blush:

2 Likes

1 vạn năm có một (10000), Quanh năm (12) tháng lộc phát (68) - (1268 thành viên online). Chúc diễn đàn ngày càng đông thành viên và giúp ích cho cộng đồng nhiều hơn! Chúc các anh chị em mod sức khỏe vui vẻ!

8 Likes

@Suzy anh vào cứ bị bật ra lúc trên 10k người, em kiểm tra có phải nghẽn không?

BQT F247 cám ơn bác Nam nhiều :smiling_face_with_three_hearts: ! Chúc anh chị em F247 đầu tư hiệu quả, lúc nào cũng lộc phát :laughing:

2 Likes

@all: Hiện bộ phận IT đang thực hiện một số công việc liên quan đến hệ thống diễn đàn, nên các thành viên có thể bị đăng xuất khỏi tài khoản. Hiện tại đã xử lý xong nên các thành viên có thể tham gia trao đổi thảo luận bình thường nhé!

3 Likes

EM ĐỒNG ý với bác cả 2 chân và 2 tay…chơi mà sợ thì ở nhà với vợ… :sweat_smile:

6 Likes

@ Suzy.em xin có ý kiến…em thấy cần bổ sung chức năng loan tin trên F247…Điều này rất cần thiết …

6 Likes

@suzy @AdminF247 tôi bị khoá nick với lý do “ ở sai chỗ” cho tôi hỏi vì sao vậy?

Đợt này khách đông kinh lâu lâu nghẽn chút bác mod ạ