DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Giải quyết được thì tốt cho cả nước mà cụ. Thông tin có là để mọi người tham khảo để có căn cứ quyết định đầu tư. Em và bác chủ pic trao đổi tới hôm qua là đã kết thúc chủ đề, chúc mừng cả nhà đều có quà rồi mà bác lại lôi em vào để mời em lên tàu. Bác mới vào thêm giá cao quá à

1 Likes

Công nợ nhiều nên dừng cấp quặng, không phải không có quặng

Vâng bác. Em đọc thì k đáp ứng đủ quặng tuyển để có thể sản xuất đc ra DAP. Còng quặng loại 3 thì có mà. Có lẽ thông tin nên để ai muốn mua thì tham khảo bác ạ. Tranh luận cũng khống giải quyết được gì. Mong các bác còn trên tàu thắng lợi lớn

2 Likes

E cũng nghẹn ngào như cụ Chun và người anh em Vice

3 Likes

Hỗ trợ mạnh cụ ơi. 6/9 có văn bản của văn phòng chính phủ gửi các bộ ngành liên quan đề nghị hỗ trợ doanh nghiệp.

1 Likes

đoạn này lái chơi quá đẹp rồi. Mọi người đều có lãi. Hết game rồi. Bye all

Vào 38 lại…

Đã dự những phiên như này bác nhỉ @Ma_lum. Vững tay chèo nhé bác :">

Trưa giờ ngồi nhìn bảng ko ngừng. Tim cũng muốn thòng luôn. Tình trạng này là xả, hay đang gom lại vậy bác

E cũng không rõ bác à :)) tim thòng là bác mới mua ạ?

Ko. Đang giữ thôi. Mua hồi 24 lận. Sáng 42 tính bán, Mà nghĩ chỉnh thôi. Bác còn cầm ko? Giờ khó quyết định quá

Thấy dư mua gấp 3 lần dư bán, mà chắc toàn dư mua ảo ko quá.

A @Nha_que que đừng giận em. E đang ngồi mà mũi hắt xì liên tục. Chắc ai chửi- mà kiểu chửi đểu. E chơi tới bến vậy. Xin lỗi các trưởng lão của topic này ạ.

Vậy chơi tới bến lun hả các bác. Nhìn 2 cây đỏ cũng khá ngán. Mai Thứ 6 nữa, có thể làm thêm 1 cây.

Nhìn 2 th em BII APG sàn cũng hơi kinh.

che co tấm qua, để mình soi nha, vgt 47k, ddv 15k. Ông trùm là đây chứ đâu. Các bác tính thử mấy con mec ở đây rồi

T k khuyến nghị mua bán. Đọc kỹ topic này. Còn ddv đi ngoài ước vọng của tôi trong năm rồi. Giờ túc tắc

2 Likes

Ối zời! Bảng khủng. Giỏi thật. Để đc 200% mà ko thèm bán.

1 Likes

image

2 Likes

mã ngon mà vào đúng điểm thì chấp tất cả bạn ah. Có người họ giữ cả mấy năm thì bạn biết số lãi thế nào. Tùy từng người thôi. mà nói thật mình cũng ao ước được 1 lần có cảm giác thế này. haha

1 Likes