Nói thật là lúc này mình thấy cửa ăn to nhất là QCG

Thấy bảo là vụ sunny trung tâm trọng tài xử thắng về QUốc cường. Nhưng hiện giờ chưa công bố được vì thằng sunny nó tố lừa đảo nên phải hết tháng 4 đủ 3 tháng cqdt kết luận có đủ cơ sở không mới công bố

1 Likes

Hiện tại QCG giá rất rẻ. Như mình tính 100k QCG quy đổi ra 220 m2 đất ở Phước Kiển, với 1,2 tỷ còn ko mua nổi 1 m2 đất Quận 1. Đó là chưa tính các ô đất khác của QCG + các mảng khác như cao su thủy điện. 10 năm nay đất tăng hàng trăm lần trong khi vốn hóa QCG giữ nguyên. Đó là điều vô lý với 1 DN BĐS

Cả nhà hãy tận dụng cơ hội. Các bác hãy nhớ lại đợt VRC giá 6.x. Nó giao dịch khó chịu ntn

1 Likes

Qcg em chấm đây theo bác xem sao

1 Likes

Haha. Em ấy tím r. Cứ lừ lừ tiến thôi.

Em ấy còn tiến nữa, mọi người yên tâm mà nắm giữ. Rồi sẽ có quà cả nhà nhé. Tin QCG tjawngs kiện sẽ ra sớm thôi

không uổng công hô QCG suốt nhỉ các bác

3 Likes

giờ mua ổn k bác nhỉ, thấy chart oke phết đấy

Bác cứ nhìn chart, nghiên cứu thông tin, theo dõi rồi quyết định thôi bác ạ. Chúng tôi ko xúi bác mua bán đâu. Ai tin tưởng doanh nghiệp thì mua thôi bác. Mua gì cũng phải nhìn tương lai rồi đón đầu chứ cứ lộ rõ cửa ăn thì lại fomo mất r. Qcg hiện tại đang có chanh chấp vụ kiện, nhưng khả năng thắng kiện lớn cùng game tăng vốn năm nay . Bác cứ nghien cứu r quyết định vào hay ko nhé.

QCG tiềm năng thật sự bác ạ. 5x thẳng tiến

2 Likes

Qcg đã lên lại vùng 14.8 sau vụ rơi mạnh trc tết, lên tới vùng cản và đã quay lại điều chỉnh rồi, giờ đang đi lên sau điều chỉnh nên giá trên 13 là vùng giá quá ổn để vào.

Lại nói về QCG đất đai bạt ngàn gấp mấy lần con HUT mà vốn hóa =1/5. Quá rẻ

A8 đã chống nưng nà ổn mà.

nãy qua F31.9 đọc topic QCG 2x again , cảm nhận sơ bộ thấy bên đó rác kinh, thành viên gì đâu toàn ăn ốc nói mò, mà nói như đúng rồi. tiêu cực kinh điển. Lên cũng đổ lái, xuống cũng đổ lái … có mà mấy cụ fomo vào đớp lúc lên , thấy chỉnh thì bán tháo cổ phiếu chả tuột giá.

ghê vậy ấy :sweat_smile:

Chào các bác, e lót dép hóng các bác

1 Likes

Các bác không múc nưa à???

Kiên trì sẽ có thành quả

phải dăm cây trần nữa mới mua được mớ rau muống

1 Likes