Nói thật là lúc này mình thấy cửa ăn to nhất là QCG

Nói thật là lúc này mình thấy cửa ăn to nhất là QCG.

Các bác nhìn đồ thị 10 năm qua QCG, vốn hóa ko lên trong khi tài sản DN lên hàng chục lần.

Giờ bet vào kèo vụ kiện thôi. Cá nhân tôi thấy blđ dám lên báo giải thích, công văn rõ ràng là oke rồi. Dĩ nhiên blđ không phải tốt đẹp tử tế gì, nhưng với giá quanh mệnh thì chơi được.

QCG phát hành thêm giá 11 để thực hiện dự án trong năm nay nên các bác cứ yên tâm về giá 11 là giá bảo kê. Nó làm ăn có lỗ đâu, đất đai nhiều, về mệnh thì hơi quá.

QCG nhà cô Loan cầm hơn 70%, lái cầm 10-15%, thì trôi nổi loanh quanh 15% là căng, đánh lên dễ như không . Có biến nó cứ ủn ầm ầm chất trần hàng triệu cổ thì táo bón nặng. Các cụ cũng nhớ đợt nó kéo ce rồi đấy có tí là trần. Vol lớn tầm 5.7 tr cổ nhưng DN này có 277 tr tính ra giao dịch có 2% DN bình thường. DN nào bị đem 5% ra mua bán trở lên dc gọi là loãng con này vẫn cô đặc lắm.

Thanh khoản nó thấp vì nó ko đạt kỳ vọng, bên bán dĩ nhiên ko bán vì còn xa kỳ vọng, bên mua thì ko biết bao giờ nó lên nên chần chừ thành ra thế trận như bây giờ.

Nói chung giờ mình bắt đầu thu gom tích sản con vợ này, nói vậy để các cụ vững niềm tin bền ý chí. Mua lúc chán bán lúc thèm. Anh em cứ chán ngấy là tôi lại thích.

1 mình tôi mua bán giống hệt đợt con VRC giá 6.4, có những hôm mua cả phiên giao dịch.

Tính ra đất thương phẩm của QCG ở Phước Kiểng còn 50 ha là 500.000m2, cứ 100k QCG thì đổi ra 220 m2 đất.

100k QCG chỉ đáng giá 1 tỷ 3.

1 tỷ 3 mà mua dc 220 m2 đất SG thì siêu lời rồi.

1 tỷ 3 giờ chắc ko mua nổi 1m2 đất Q1 quá !

6 Likes

Chào bác. E cũng cũng đang gom dần cùng Bác

2 Likes

Cứ coi như mua miếng đất bác ạ. Không bị áp lực lên xuống ngắn hạn.

2 Likes

Rồi ôi, giờ mới thấy có người cùng chí hướng. Mình đang cầm 100k QCG giá 15.3. Sóng gió bao phen nhưng mình ko nhả ra cổ nào.Nay đọc bài của bác yẻn tâm hẳn

2 Likes

Cứ coi như mua miếng đất cho nó đỡ áp lực bác ạ.

2 Likes

Mình vẫn tin QCG sẽ ko phải giá này. Chẳng qua vì lình xình vụ kiện tụng nên QCG mới thế. Giá trên 12 ko mua, sau này vụ kiện tụng giải quyết xong thì làm gì có giá đó nữa. Các cp nhỏ lần lượt vượt mặt QCG r, các bác nghĩ xem QCG toàn đất nội thành, quỹ đất lớn nếu đúng mệnh giá trị sẽ là bao nhiêu???

2 Likes

Đúng bác. Mà thắng hay thua kiện thì đất vẫn là của nó. Mất đi đâu được

2 Likes

Đến lúc nó thắng kiện lại đua ce ầm ầm kk

2 Likes

Mình để ý QCG vol bán rất nhỏ, chứng tỏ những người cầm qcg toàn những người tin tưởng QCG, mà họ tin tưởng vì điều gì trong khi BLĐ ko có mấy tin tốt đẹp, họ cầm vì họ tin tưởng giá trị thực của qcg. Con này ko lên ce thì thôi, khi đã ce thì ce cả chục phiên.

2 Likes

cũng đang theo dõi mã này

2 Likes

Đang ôm QCG 13.x đây ông, tin tưởng ẻm sẽ bay cao.

2 Likes

QCG neo đậu đi ngang khá tốt. Vùng giá này chiết khấu đủ rẻ để cầm dài rồi bác.

2 Likes

Tôi vẫn cầm một ít từ hồi 9k :v. Xác định mục tiêu rồi kê gối đợi thôi mọi người.

2 Likes

Tôi mới chiên chứng, nhưng khi thấy QCG tôi nhảy vào đu 10k giá 20.1 nhưng giờ vẫn chưa rớt cổ nào. Vừa rồi bqg thêm về 18. Hy vọng cho 1 tương lai đẹp

3 Likes

làm được 1 vòng QCG rồi, đợi con vợ cho thêm vòng 2 nữa xD combo thắng vụ kiện Sunny với phát hành thêm cp trong năm nay nữa thì bung lụa

2 Likes

Giảm về 10 vào mua

1 Likes

DCM bác… giờ chỉ có ăn c*t là ngon nhất…

1 Likes

Khiếp lắm, không chơi đâu

1 Likes

Các trú yên tâm. Có A8 đỡ nưng tro các trú òi.

1 Likes

anh em nhảy tàu hết rồi ah ?