Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Đại ca phát lệnh tổng tấn công đi ạ để lái dòng tiền về bđs chỉ cần dig và ceo tím thì dòng bđs ăn theo khi đó thị trường mới bớt u ám

9 Likes

e đã từng biết đến anh 7 từ 2015 hồi ý e nhớ L14 vh 120 tỷ giá 3x có vđl 34 tỷ, tiếc là hồi ý ko ôm lỳ đc hiii, hồi ý anh 7 còn đánh cả TMT của Hữu, NKG…dù sao anh 7 cũng xứng đáng là 1 đại tướng quân của TTCKVN dưới góc độ tù mù thần chưởng

5 Likes

Sắp rồi… Kkk nó phải xóc sóng tới mới khủng

38 Likes

Ước gì nhà tù cho người không có tội vào ở, ở 3 năm về lên đại gia. Chứ mỗi việc mua cổ đất xong ngồi chém gió 3 năm cũng chán.

Các cụ đánh cổ BĐS thì cũng nên tìm hiểu 1 tí.

Chỉ khi nào nó vào giai đoạn điên thì mới giống như A7 nói hồi con SJS.

Bâyh tới lúc đó còn lâu. Sóng BĐS nó ăn vào 2 quý cuối năm.

Giờ mua được giá rẻ thì ngồi im mà ủ, cầm cương cho chắc đừng để xích thố nó sút cho thì khỏi ăn.

2 Likes

Cái biểu đồ vĩ đại này của Anh tiếc dưới không có icon :rofl: :rofl: :rofl:

Em mà là Broker thì e cũng căm thù anh, còn là GĐ Cty CK thì hận Anh ngàn đời.
May e là F0, vừa rồi âm hơn 35% tài khoản… mấy ông bạn nói mày bán đi, E nói bán làm méo gì, bán để thằng khác mua và cty CK kiếm ăn % à. Xuống tao còn mua thêm chứ bán ứt tao ấy!

Nguyên lý đơn giản như Anh đã nói. Muốn X3-X10 TK mà xuống 30-50% run thì tốt nhất đừng tham gia thị trường này, nó không xuống bật lên thế nào?

Có méo gì đâu Đại ca nhỉ!

17 Likes

lên web xem thông tin L14 thấy ảnh A7 tham gia đại hội cổ đông LFI, A7 phong độ lắm các ông ạ. KK. Năm nay đhcđ L14 đi chơi mất, năm tới cố gắng dự gặp A7 xin pô ảnh. KK.

3 Likes

Nhìn mặt mày ngáo nặng, trong nhu thằng ăn mày

Thằng cờ hó này sủa hơi nhiều đó con.

Bản lĩnh, đẳng cấp mày chứng minh cao thủ hơn A7 đi.

Mày làm được vậy tao thề gọi mày bằng sư phụ.

Còn chỉ mõm thì cút đi . Dm dai mồm vc

e trình độ học hết cấp 3 e chỉ thuộc mỗi cầu thần chú: ĐƯỜNG ĐIỆN, TRƯỜNG TRẠM, KCN, KHU ĐÔ THỊ… LÀM TỚI ĐÂU LÀ ĐẤT VEN QUANH ĐÓ AUTO TĂNG GIÁ DÀI… KHÀ KHÀ

3 Likes

Tại sao ???

A7 động đến em gái, chị gái, má mài, hay vợ mài ko ???

Rảnh quá không có việc gì làm thì về nâng cấp bản thân.

Bóp zái, ủ mưu, văn vở tráo trở đi kiếm tiền để có ích cho xã hội.

Tao thấy mài sài internet vậy là uổng phí đó.

Đừng ẩn ức cắn bậy nữa

1 Likes

Bác có đi dhcđ DIG ko bác? Để em biết tham gia xin chụp chung bác bức ảnh😍

ông về lo HPG đi, mắc công sang đây cà khịa, hé hé.

Cái cung này mà bật thì dig bay cao lắm anh ạ.

1 Likes

Những lúc chán nản nhất nhiều người cắt lỗ bỏ chạy là lúc thị trường quay đầu, nên có dí súng vào đầu em cũng không bán đâu anh A7 ơi.

Các dòng đều đang thử thách sự lì lợm của nhà đầu tư. Ae không nên để ý vào thị giá của cổ phiếu mà còn phải chú ý tới vol bán ra. Một số ngành vol hiện tại đang thắt lại cực bé. Sự kiện ép bán do margin căng cứng theo tôi là chưa đủ chứng cứ.

Khả năng lớn là dòng tiền đang rút ra để chuẩn bị cho một nhịp sóng khác lớn hơn.
Ai đang nắm trong tay cổ phiếu có sức khoẻ, có nội tại tiềm năng thì đây là cơ hội để mua thêm chứ không phải là lúc đem bán.

7 Likes

Mấy đại ca còn đg bận đi khảo sát dự án… Mấy con chim lợn cứ láo nháo… phè phè

Trong đầu tư CK người có chỉ số EQ 150 chưa chắc đã hơn người có chỉ số EQ 120 quan trọng là sự lựa trọn sáng xuốt .

Có vẻ bác như Chu Du, A7 như Gia Cát Lượng nhỉ…
Nhưng đấu với A7 ít nhất cũng phải tầm Tư Mã Ý chứ, thay lại cái Avatar đấu sòng phẳng xem nào, lý luận rõ ràng, chặt chẽ được không? (Đề nghị chỉ nói chuyện hôm nay, ngày mai chứ không nói quá khứ).

Bác siêu thì phím 1 mã hết tháng 06 xem, mình là F0 mình mua vài ngàn… show luôn tk.
Thực sự mình thấy thời bây giờ F0 không phải là tay mơ đâu, F0 Chứng khoán thôi chứ ngoài đời mảng khác là FX, FZ rồi… Vậy tại sao rất nhiều F0 theo anh A7 (Theo tư duy hoặc theo mã CP), còn các chuyên gia Chu Du, Tư Mã Ý khác lại rất ít con nhang đệ tử?

Các Bác, các Anh… các em, các bạn chửi A7, đó là chuyện nội bộ của riêng. Nhưng chửi mà không có lý do thuyết phục, không tạo được niềm tin, sự kỳ vọng và vững tâm bất biến ứng vạn biến sự truyền lửa như của A7 thì không ăn thua đâu.

Cứ cho A7 và cộng sự lùa gà, đa cấp, giảo hoạt đi… có sao đâu. Vì nếu phải chọn ra 01 Minh chủ, cũng phải là Minh chủ đẳng cấp, với cá nhân mình: A7 nếu có tử tế sẽ tử tế hơn nhiều người, có ma quái cũng ma quái hơn nhiều người.

Ý kiến cá nhân.

5 Likes

mày cắn mãi không biết chán hả thằng đần mày cắn thế thì mày co lợi lộc gì mày cứ sủa mãi thế .biến sang pic khác mà sủa chú bé đần