Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Cứ cổ nào A7 nhắc đều rất nhiều thể loại chim lợn, vì cổ anh A7 nó ngon anh em ạ, nó chim lợn để còn có cơ hội lướt sóng mua bán kiếm vài giá, lướt cổ khác không phải ngựa xích thố. Nhưng cứ lướt thế nhịp này ngựa nó đá cho cũng văng xa mấy km rồi.

2 Likes

A7 ra quân đánh trận đi ạ. bọn em sắp hết oxi rùi :sob::sob:

xóc quá nó downtrend luôn thì sao nhỉ?? lại phải đợi tích lũy 1-2 năm nữa à??

Có trí thì làm quan mà còn gan thì làm giàu.

Có gan lại còn lỳ nữa thì lên đại gia.

Công thức quá đơn giản.

1 Likes

Đợt này có thể về 1350, sóc lọ càng mạnh bắn càng xa. Cuối năm 1700

2 Likes

Hết thì cút. Mẹ mua cp chỉ muốn tăng ngay

Sao CEO bị đè khiếp thể nhỉ! A7 còn nắm CEO không các bác

1 Likes

Bọn hèn, rách, ngu đó bạn làm khó nó làm gì. Nó chỉ cắn sủa là giỏi thôi, nay thủng luôn 1400 rồi đó, khả năng nó cũng chết cha nó rồi. Bọn súc vật ca2sn sủa người ta, tiểu nhân đắc ý nhưng đến lúc cũng lăn đùng ra chết.

1 Likes

Mày thích thì cút.tao nc với mày ah.ngu não.thiếu giáo dục.

DIG khả năng đáy quanh 60k. Nhưng muốn chạy x2 x3 thì phải đợi ít nhất 3 tháng nữa

1 Likes

Thì vậy, mình muốn mấy Bác đó hiểu thật rõ, việc chửi bới nhau với Anh A7 là việc cá nhân. Còn muốn vì thiên hạ, vì các F0 đỡ mất tiền, đỡ FOMO thì hãy xây dựng 01 đế chế cho mình… Anh em F0 chúng ta thấy đúng, chuẩn sẽ tức khắc ghi công, sẵn sàng theo học… Vậy thôi.

Ai giúp cộng đồng kiếm được tiền, người đó là Minh chủ! (Dù người đó cả thiên hạ chửi rủa, xấu xa, bỉ ổi cỡ nào cũng ok hết)! Tờ 500K nằm trong tay Chị bán cá, Công nhân móc cống, hay Đại gia đi G63 thì nó vẫn có giá trị như nhau!

3 Likes

Khi nào A7 bị chửi nhiều là canh vào xúc dig

Bọn bi bô siết dòng tiền nọ kia thì biết đéo gì. Tiền không phải chặn chỗ này thì sẽ chạy chỗ kia mà tiền cần chạy quanh, bank/bds/sx/dịch vụ… tiền phải chảy mới tạo ra tiền. Chặn/siết là nó tắc, mà tắc thì chết cả dàn.

sao phải đợi 2-3 tháng vậy bác
HIM LAM BÁN XONG + TT HỒI
DIG sao phải đợi

Sóc quá chảy máu cam rồi a7 ! Sóc quả này biết là sóc hơn quả trước những máu chảy huyết áp tụt ! Cần a7 lên sóng kêu gọi thiên binh giải nguy đợt này nếu ko Nhều đệ tử xắp bán thận bán gan rồi

1 Likes

Bố đây. Có đéo gì mà ko dám??
Bố sống đàng hoàng đẳng cấp chứ có phải giấu mặt làm nhục cả con mẹ mày như mày đâu

28 Likes

Cứ mỗi đợt chỉnh là 1 thế hệ chim lợn mới ra lò, mà càng này nó càng mất chất hơn , ăn nói vớ va vớ vẩn.

Ủa cái thằng đó nó dính phải bả của thầy thật rồi. Suốt ngày cứ bám đít sủa linh tinh vậy. Khổ thân thằng bé.

1 Likes

Loz m thằng thần kinh suốt ngày oẳng cái mõm ■■■ Lê la khắp nơi như thằng ăn mày. Bố tin sớm muộn cả lò nhà mày cũng nhảy cầu thôi

1 Likes

Bán xong là bán hết 50tr cổ ý à bạn. Nãy mình xem thông báo trên trang web thì thấy là bán thêm 4tr cổ nữa còn 33tr cổ mà nhỉ