Nóng ! Chuyện gì đang xảy ra trên thị trường , vén màn bí ẩn

Gì mà khổ vậy cu suốt ngày cứ lẻo đẻo sau đít sủa gì vậy cho cực. K có việc gì làm thì lượn chỗ khác mà chơi.

1 Likes

mầy đưa link pic nào đi thằng lìn. Bố vào khai sáng cho lũ chúng mầy khôn ra.

A ơi e âm 40% ceo gãy hết hỗ trợ r ạ :frowning:

Tiếng kêu la thảm khắp nơi từ fb, diễn đàn… có lẽ đáy quanh đây thôi.:grinning:

2 Likes

Gãy hỗ trợ là gãy cái gì? Doanh nghiệp còn đó dự án đang triển khai bình thường mà rên rỉ suốt.

3 Likes

Anh 7 tối lên sóng bơm ô xy đi a ơi

A7 ơi cho em xin ý kiến về các cổ đầu tư công với ạ, BDS thì là danh mục chính rồi nhưng thông tin giá nguyên vật liệu tăng cao khiến ghìm cương đầu tư công tạm thời + thị trường chỉnh mạnh như thế này thì các cổ xây lắp như FCN, LCG có nên cắt để cơ cấu lại không ạ?

Bác ở đây lâu rồi lạ gì. Chim lợn vòng đời ngắn tèo à. Chim lợn bay rợp trời chuẩn bị tiền mà xúc.

Đầu tư suốt ngày muốn dc bơm oxi thì nên nghỉ. Tự tìm chỗ nào nhiều oxi ma thở.:grinning:

1 Likes

ttck là nơi phân loại.đẩy ra xã hội lực lượng lao động hùng hậu. 95%sẽ quay lại làm lao động tay chân khi không còn đủ dũng khí bám trụ .một sự đào thải khốc liệt

1 Likes

Công nhận. Mấy thằng chim bé suốt cần oxy với rên rỉ A7 nghe mắc mệt…

1 Likes

Thằng bố mày chắc mất dạy lắm mới đẻ đc ra mày đúng ko?

1 Likes

Tk đa cấp aquarius sủa phết

Gặp những thành phần như này bảo sao A7 cứ phải chửi nhiều

thầy tốn nước bọt với bọn này làm gì ạ

1 Likes

Đồng ý với bác. E đang đi cày chuẩn bị ngân lượng

A7 bơm hàng giờ rồi còn gì. Để A7 nghỉ ngơi sẽ có những chiến lược phù hợp cho anh em giai đoạn này.

thật sự muốn theo thầy mà kb liên lạc sao ạ :pensive: :innocent: :innocent:

Giảm margin, hold hàng.

Chú Tuấn ko đi làm giàu hộ được từng người một chú vẽ ra con đường cho các cụ theo nhưng theo được hay ko ở các cụ. Quyết định là ở mình lớn cả dồi đâm lao theo lao sai thì sửa đàn ông phải dám chấp nhận bản lĩnh lên chứ ko phải đi kêu la ko ai nghe đâu bác…

3 Likes