NÓNG! FED họp tăng lãi suất, tương lai cổ phiếu BĐS?

, , , , , ,

bú liếm mạnh vào chim lợn…bọn mày rãnh háng quan tâm túi tiền nguoi khác wa bọn dẻ rách

1 Likes

Cảm ơn anh Tuấn!

1 Likes

im mẹ mày mồm đi thằng Benwhyte kia, bố đạp cho mày phát bây h.

1 Likes

thời đại giờ nó đạp nhau bằng tiền bạc, chứ đạp nhau bằng tay chân thì đáy xh rồi b ơi

Bđs sắp có sóng thần đấy! Đừng húp nhé. Trình bác còn non lắm. K hiểu đc cục diện vĩ mô, bđs không kéo thì kinh tế hẹo hết cả lũ. Bao giờ nó kéo kinh tế ra khỏi vũng lầy thì bđs lúc đó mới trả lại thị trường cho các ngành khác. Nhạy bén đc thì lướt sóng, k nhạy bén thì ôm tử thủ cũng giàu. Thằng nào cũng cho là mình khôn, nhưng ng giàu nhất từ chứng khoán lại toàn dân ôm tử thủ mới lạ :rofl:

1 Likes

Mất time với những nick ảo làm gì anh em

6 Likes

Fed cái tét loz,nhiều th cứ mở mồm ra nói fed mà có hiểu đé.o gì đâu hô vs hào

1 Likes

Dxg dẫn sóng rồi

mõm vừa thôi, lý thuyết cho lắm vào rồi phán như đúng rồi, có nhìn lịch sử 1982 khi bóng bđs không, lãi nó bay tận 2x% và cổ bay song song với lãi đấy. Lãi cho lắm vào, tiền dân cầm nhiều thì lại trú vào đất vs cổ thôi, lệch thế đéo nào đc :slight_smile:

Tóm lại mình muốn chim nhưng trình mình kém lắm ko chim dc

Luôn tin theo A7. FED cái méo gì lãi suất tăng mỗi lẩn một xíu mà xoắn xuýt cả lên

Ttck chả có thằng ■■■ nào uy tín như A7. Vậy chúng may mấy thằng cứ chim chuột chỉ kiếm đủ tiền cho vợ chúng mày mua băng vệ sinh thôi

Thằng mồm lol răng cá mập này thức cả đêm để chờ FED tăng ls mong DJ giảm ai dè bất ngờ chưa con. DJ tăng 436 điểm +1.36%. Nay xem mày múa mép kiểu gì =)))

FED tăng LS nhưng chẳng có gì bất ngờ với giới chuyên gia nên tiếp tục chọn mã để mua-bán.Mời AC vào live giao lưu lúc 7h30 hôm nay Vùng hỗ trợ cứng -chia sẽ kinh nghiệm mua bán-hỏi đáp mã cổ phiếu-Ngọc An ITP - YouTube

Ls này là ổn rồi, tiền đề đẩy giá cho anh em bđs đi lên

Fed tăng LS chứ ko VN bạn ơi. Vs lại Fed tăng LS thì ít mà bơm thì nhiều nhất lịch sử. Ở VN thì khác đó bạn

PHÉT tăng ls ko liên quan đến chứng khoán tăng giảm mà phụ thuộc vào tay to (bb). Lãi nó xả ra ầm ầm, TT đi xuống, lỗ vừa rồi nó kéo lên, TT đi lên. TTCK hầu hết là sự luân chuyển dòng tiền từ túi thằng này sang thằng khác, như một canh bạc…

■■■ cứ sủa và đoàn người cứ đi. Vì ■■■ sinh ra làm kiếp phải sủa rồi kaka. ■■■ sủa người lại đi nhanh hơn ủn cổ nhanh hơn cũng nên :))