NÓNG: hiến kế cứu cả dòng bất động sản cho A7 và các đệ tử. Anh chị em vào cả đây

, , ,

Thế này A7 ạ @Sieucophieu12345 em để ý mấy hôm nay L14 DIG CEO đều có những pha cố rướn nhưng đều thất bại. VÌ SAO??? Câu trả lời là vì tạo lập, tay to họ đang hướng mọi con mắt vào CII NHƯ MỘT CHỈ BÁO CỦA CẢ DÒNG BẤT ĐỘNG SẢN + ĐẦU TƯ CÔNG.

CII sàn thì cả dòng không lên được nó như một chỉ báo.

Xin phép hiến kế: anh em cổ đông DIG CEO L14 cũng như cổ đông các mã bất động sản còn lại phải PHỤ MỘT TAY KÉO CII LÊN thì chắc chắn cả dòng sẽ cùng lên.

Thân ái và quyết thắng!

8 Likes

@Dao_Thanh_Binh @taubien2015 @DetuA7 @muackvn @BacKieuPhong

Anh em bđs hợp sức đập tan âm mưu của bọn lái bẩn!

1 Likes

Bác để ý điều tôi chia sẻ hoàn toàn đúng. CII mà chưa lên thì các mã bđs khác khó mà có sóng tăng trở lại

5 Likes

Nó xuống rồi sẽ lên thôi mà các bác. Đã có niềm tin vào thiên thời + doanh nghiệp thì lo gì ạ?
Chúng nó đang kéo xả bank thép + đì bds để xoay trụ thôi mà

CII còn chưa có chủ thực sự (lãnh đạo sở hữu tí tẹo) mà lại tăng giá mạnh thì sẽ sập mạnh thôi. Không nên làm Tô Vĩnh Diện. Khi nào có lãnh tụ sở hữu lớn tại CII thì mới xem xét đầu tư mã này

2 Likes

Thiên thời chỉ là cái quần què, không đổi ra tiền được đâu

1 Likes

CII lên thì tâm lý mới ổn định để kéo cả dòng tăng

Càn éo gì cứu ?? Chỉnh đủ lại bật x3x5

60 Likes

Em đang là cổ đông DIG CEO L14 LIC SCR CII ==> em nhận thấy CII còn giảm thì cả dòng bđs khó mà có sóng tăng bền vững trở lại, cứ rướn lên rồi lại xìu.

A7 @Sieucophieu12345 xem xét kế sách của em xem thế nào. Hoàn toàn thiện chí anh nhé !!!

2 Likes

CII của em từ lãi 44% giờ âm 2% :((((( bác A7 ơi dự khi nào mới qua đợt chỉnh này ạ

Bác cầm CII là đang cầm con chỉ báo thị trường đấy. CII không lên thì cả thị trường khó ổn định

1 Likes

Đây là kế sách chiến lược giúp giải nguy cho cả dòng bất động sản

1 Likes

CII muốn tăng thì phải chờ đấu giá lại đất thủ thiêm, còn ko thì ko hy vọng.

Dự là chuẩn bị lỗ 44%. Sang năm làm ván mới!

đầut ư với tầm nhìn chưa qua ngọn cỏ thì hiến cái gì :D, chu kỳ đất còn dài, tiền còn bơm bán hôm nay mai kia đua lại gấp 10 lần, anh đã từng chứng kiến và cười khẩy mấy thằng tự vỗ ngực chuyên gia tài chính đớp đc 10% L14 vùng vốn hóa 100-200 tỷ cười như nghé giờ nó úp mặt xuống cống mà xấu hổ vì nó đã bán 1 món hời trời cho khi L14 đã vươn lên đến vốn hóa 11k tỷ.

23 Likes

28 Likes

DIG em vừa mua sàn, mai sàn lại xoay tua mã mua thêm

em nói anh Thuần này, tất cả cổ đất còn dư địa tăng 20 lần nhưng cần kế sách để đập tan âm mưu tạo lập muốn nắn dòng tiền vào bank. @Sieucophieu12345 em hoàn toàn thiện chí A7 nhé.

Chúng nó cố tình lấy hàng trong kho ra đè CII như một chỉ báo để đe dọa cả dòng bđs phải bán tháo cùng lúc. GIỜ MỖI ANH EM MỘT CHÂN MỘT TAY MÚC HẾT ĐỐNG SÀN CII thì chắc chắn cả dòng bất động sản sẽ lên đồng loạt!

1 Likes

Giờ là lúc đoàn kết chung tay kéo cả dòng bđs lên

3 Likes