HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

Mình nghèo thầy giàu hả

2 Likes

DRH giữ đi, 350 ngàn tỷ làm 12 đường cao tốc, mục tiêu gdp 7% hưởng lợi nhiều, 2022 có giá 6x cho ae bán

giàu sang phú quý tới cổ đông DIG< CEO

sàn rồi các bác ạ, múc thôi

Câu chuyện ở đây là bơm tiền, lạm phát, giá đất tăng.
Mua cổ xong phải ngồi chờ tiền bơm, lạm phát, giá đất tăng cái đã thì mình mới có ăn chứ anh em.
Ngắn hạn giả sử có còn chỉnh tiếp vài phiên cũng kệ đi. Bán đúng đáy xong nó phi thì nhảy lầu

NÓNG: hiến kế cứu cả dòng bất động sản cho A7 và các đệ tử. Anh chị em vào cả đây!

Thay vì đặt sàn DIG cố bán bằng được, tại sao các bác không đặt trần nhỉ? Nhiều trường hợp trên sàn chứng khoán thế giới, cổ phiếu bị giảm các cổ đông đã đồng lòng đặt trần, thế là cổ phiếu từ đó một mạch chạy thoát đáy luôn. Tại sao chúng ta không hành động như vậy? :muscle:

2 Likes

lau sàn mất 4 hôm , giờ có bàn tay của tạo lập đè như này có sợ ko các bác

Rũ bớt nhỏ lẻ đi bật càng cao thôi.
Ông nào rụng hàng là thua đấy

50 Likes

Môn đệ bắt đầu đạp nhau mà chạy :sweat_smile:

ngon quá thầy. e nhặt 10k

A7 chạy hết hàng chưa?

em ko ngồi im đâu. Em múc thầy ạ :v

Vét hết máng đi anh em

A7 chạy nhấc người lên rồi, vừa thu phí đệ tử trong khóa học, vừa thu phí trong room, lại chốt lãi trên đỉnh ngọn tre. Đệ tử của A7 khổ thiệt bác ạ

Chạy ôm mớ giấy lộn chờ bơm nhóm lò hả ??
Tao qua 50 con sóng chỉnh L14 thế này rồi tk vẫn nghìn lần

32 Likes

E Vay bank vừa múc thêm dig thầy ag . Nó chỉnh e mất vài chục % nhưng kệ nó theo tư duy của thầy

Công lý nào dành cho bds đây thầy, tụi nó đè bds quá thầy ạ

Thầy ơi mấy thằng chủ kho soi được TK của LFI nó báo LFI bán 12 triệu cổ DIG giá 11x rồi. Thầy xem thằng nào soi tài khoản thì kiện chết bỏ mẹ nó đi ạ.

Công ty CK đến giờ bán giải chấp thầy ơi. Nên lực bán dồn các tài khoản vào mạnh.

2 Likes