HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

Mấy room chuẩn bị đầu giờ chiều múc giá sàn cho đỡ sợ . Cay :))

1 Likes

E vừa vào đc 300 L14 ah

Đang có giá sang thầy A7 ơi. Thầy múc nhanh cho tụi gà qué sợ hãi

Múc thì múc luôn đi thầy ơi, thầy bảo anh em 120 cũng múc giờ thầy phải làm gương múc cho trần cứng đi ạ.

Thầy mua thêm ceo k thầy A7 ơi. E đang hoang mang quá.

L14 từ tháng 3/2020 từ 90 về 64 tích lũy 3 tháng rồi chạy 1 mạch lên gần 300 đấy.chỉnh cang sâu càng chạy khỏe.múc

thầy cư PR cổ đất là được, em cũng chẳng yêu ghét cp nào, bđs chắc còn lên nhưng mà em đang cầm bank mà thầy lại nói ko ra gì thế này là ko tốt đâu. Em rất là buồn
Nghiệp quật đó thầy

Tao đéo bao giờ bán rẻ cổ đất.
Vì với tao tiền chỉ là giấy lộn in dễ
L14 tao 500 lần tao còn đéo thèm chớp mắt.
DIG vài lần là gì ??

31 Likes

DRH thì sao hả thầy

1 Likes

e thì kg lo lắm vì vni giảm có mấy điểm là họ dùng vn30 để đỡ tt và cố tình đạp các nhóm bđs và đtc để nắn dòng tiền sang bank đó, còn nhìn ck đã gãy là gãy trend thật rồi vì kẹp bank nhiều chứ kg phải đạp giả vờ cố tình như bđs và đtc cái này mình phải tỉnh táo, sau cú đạp này khi dòng tiền nhỏ lẻ thoát khỏi bđs và đtc vì sợ sẽ sang bank, sang hết rồi thì lúc đó bọn nó mới buông bank ra và bđs và đtc sau khi chiết khấu giá ngon và bị cướp hiếp hết hàng rồi sẽ phi nhịp mới cực mạnh

3 Likes

Để ý mấy khi đc pha chỉnh mạnh thế này. Ae nào muốn giàu thì đây là cơ hội lớn nhất rồi

1 Likes

Có thể hết hôm nay là Phiên sàn thứ 4 Mai là phiên sàn thứ 5 nhưng em vẫn vững tin vào tầm nhìn xuyên vũ trụ của thầy quyết giữ không để rơi một cổ .

1 Likes

Sếp siêu cứng. :star_struck:

Đấy là bọn chủ kho nó soi tài khoản của thầy nó bảo vậy chứ không phải em bảo. Em vẫn ôm DIG từ 2x đến nay mà thầy.

1 Likes

Toàn những thằng ngu cùng sủa gogo với nhau.

Ở đâu có A7 là ở đấy có ông này vào chém :joy::joy::joy:

chúng e luôn tin thầy đinh công mạnh bọn nó toàn tung tin bẩn để lừa gà, hận là cay rằng media kg nằm trong tay nhân dân thế mới đau, ngửa mặt lên trời hận đời vô đối.

2 Likes

Bắt tuần trước 103.5 đây :joy::joy:

các bác dính bô nặng rồi

Đời nó bảo rồi. Nghe thì cứ nghe ông nào già già, siêu giàu, đánh có phương pháp luận ấy.
Brocker giờ toàn ông vẽ chart lương 20 củ mà F0 nghe theo thì trách mình học chưa đến, hoặc tầm chưa đến thôi.
Mấy chú bán xong đi mua đất nhé, xem giá đất thế nào KKK

7 Likes