HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

A7 giải thích hộ em với ạ , đất nhiều rồi còn phải đền bù và khai thác thời gian rất lâu mới bán được hàng và thu tiền về , khủng hoảng thì nó tới mau hơn tiến độ khai thác và bán hàng của DN , khi khủng hoảng người người nhà nhà tháo chạy mua vàng , thì đất nó cũng chết đầu tiên vậy định giá thế em thấy cũng ko chính xác lắm ạ .Em có ý kiến ngu học mong thầy chỉ giáo

Múc tiếp CEO DIG

1 Likes

À bọn mác gin hả?cho chết cụ bọn đó đi. :laughing:

Giờ bơm tiền 4-5 năm đã.

11 Likes

Hôm nay cty ck đạp margin cổ đất. Sau vụ a Quyết hãi hùng rồi. Chiều hết margin sẽ hồi thôi.

Đệ bố nhiều đứa x vài trăm lần tk lên nghìn tỷ.
Chúng mày vẫn rách rưới đừng lo cho họ.
Tao thấy thương những thằng ngu chúng mày, cổ đất chỉnh cong nó vít 1 sóng nữa chúng mày tài sản đéo nổi 1/1000 đệ tao rồi nó tuyển lao công lau giày.
Chưa biết ai đang phải xoắn đâu ku

25 Likes

Ae cứ múc giá sàn cty ck phải mua lại số cp thì hồi nhanh hơn

Thầy ơi CEO canh múc đc chưa ạ

Xúc. Hôm nay nghe bảo bọn ck bị chết hàng nghìn tỷ magin hàng anh quyết nên nó bán vòng quanh.
Cơ hội giàu

46 Likes

Đã có đợt rung nào như này chưa!?

Chờ về 3x. Chứ dạo đang rơi đó bạn!

đừng bao giờ hỏi câu kiểu như này nhé . hỏi vậy là biết ko hiểu gì về cổ A7 rồi . 6x ,7x,8x,9x,10x…xúc ko cần hỏi . hỏi là hỏng nhé .

Thầy mạnh mẽ lên ạ. Chúng em theo thầy tới cùng​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

ối zoi ơi lũ ngu bán đi ghế giàu L14 DIG CEO sang ôm giấy lộn hết à, ngu như thế thì đánh chứng 20 năm vẫn kháo máng lợn cùn hết mõm… đất 10 năm xx lần thì chúng mày bốc mộ, bị sự nghèo hèn tra tấn nhập trại hết, tâm thần hết

1 Likes

Múc xúc húc

Anh em tỉnh táo nhé, đừng để bọn chim lợn nó lừa

Giữ chặt CEO DIG

Chỉnh là cơ hội giàu nhé

19 Likes

Photoshop vãi cả đái :)) Ôi thầy tôi.

tổng lực múc DIG sàn

3 Likes