Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

• Chưa thấy nhà đầu tư giỏi nào đi dịch sách để bán; thậm chí họ còn ko muốn viết sách để bán, chứ chưa muốn nói đến dịch sách.
  • Đọc sách là điều đương nhiên, nhưng ông nói đọc sách mà giao dịch thành công, vì làm theo sách thì tôi cũng lạy ông.
  • Nhà đầu tư giỏi cần được tôi luyện qua năm tháng cần các kĩ năng: Kiến thức - tính cách - trí tưởng tượng (tầm nhìn xa) - kinh nghiệm.
4 Likes

Mọi người cẩn thận bị bè lũ A7 vô VH lừa mua L14, CEO, DIG giá trên trời nhé

Tiền của bạn múc đu đỉnh anh Cường mang đi mua siêu xe rồi, chứ đất đó ảnh đền bù giải tỏa không nổi đâu. kk

Nó mua gì kệ mẹ nó, mày sao phải cứ lo túi tiền của người ta vậy? thằng nào đu theo mua thì chết, full mạc gin - không quản trị tk thì ăn cứt thôi , 500tr cp của DIG chắc a7 a8 a10 lái hết được à? , suy nghĩ động não tí đi, cào phím thế ngu lắm

1 Likes

Thầy ơi con BII có xúc được không Thầy

Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới. Thân!

1 Likes

Chỗ đó mặt tiền vd3.bán ngay, không làm gì phải 3 tỉ đô đó. :laughing:

1 Likes

Đọc cho lắm sách tây tàu rồi lú mề. Nói trên youtube thì như thằng thần kinh

Cầu có dig long tân đẹp nhất nt.mấy chỗ đẹp huyện nt đang hơn 100 triệu/m2.A7 cho là sẽ phải 15 tỉ đô đúng đó. :laughing:

đợt này vào DIG Ceo ko may bị sàn mấy phiên như đợt cầm ROS, HAR, lần trước phải cắt lỗ đau đớn tận đáy của đáy vì nó là hàng penny, còn giờ chơi hàng xịn có cc mà t bán

1 Likes

Trò duy hà nội cũng rất có dũng khí !:grin:

1 Likes

Giá này mua dc rồi nhưng cẩn thận lại bị úp lần nữa

Nhìn ngon thế này ai bán.hehe

Em chỉ mới chơi chứng khoán được 3 tháng. Vô tình biết đến Thầy qua các bài trên youtube nhung không hiểu sao rất tin tưởng. Em để dành được 1 tỷ. Suy nghĩ mãi mua đất hay mua cổ phiếu nhưng liều mình hết tất cả. Nhưng lúc ấy mua hơi muộn nên ở giá cao quá. Đến khi bị sàn xuống em lại vô các trang của Thầy xem để lấy tinh thần nắm giữ. Dù mất 50% tài khoản vẫn cố giữ đến cùng dù bạn bè nói mình dại dột. Dù còn hay mất thi cũng không ý kiến. Bởi vì tiền của mình thì mình quyết định. Nhưng qua các kiến thức Thầy nói thì em vẫn tin ở Thầy dù chưa đủ điều kiện để tham dự các lớp học của Thầy! Cảm ơn Thầy ạ!

15 Likes

trâu bò húc nhau ruỗi muỗi chết thôi…

Anh em đầu tư bằng nhìn bảng điện,sợ thằng nọ thằng kia ngèo đói suốt đời đó kkk. :laughing:

2 Likes

Nay đéo thấy thằng úp bô đâu nhỉ, mọi hôm có đánh cái rắm nó cũng chạy vào la liếm mà nay đợi nó vào cho ít xương mà kg thấy mặt mũi đâu kkkk

6 Likes

Cũng đang tập Bỏ soi bảng điện mà khó quá, mới chơi nên cứ như nghiện bác ạ. Tý tý lại ngó. Nhiều hôm sợ táy máy nhảy lung tung phải làm trò là bán đi xong mua lại luôn đồng giá, chấp nhận mất phí để nó khóa T+3 không mua bán đc kkkkk. Nghiện nặng =))))

3 Likes

Thồi bác, nhức đầu lắm… nhưng ông đó ko đáng ghét bằng mấy thằng vừa nhổ vừa liếm, đớp thì tung hô, xịt thì chửi bới… ko muốn tag tên bọn nó vào, sợ nó lại hiện lên cắn

5 Likes

Bọn bán khống chết vì chống lại thiên thời, chống lại lòng tham, và chống lại sự kỳ vọng. Càng cố càng dãy chết càng sâu

1 Likes