Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Anh em vào đọc bài mở rộng tư duy nhé

Thanks ĐinhgiaSiêucô 123 nhé

Mấy cái đám tay to cho nhỏ lẻ vay siêu margin 8-2 : 1-9 ấy… đám này gọi là KHO…

Thôi ông đừng chém, chọn siêu cổ và ôm là lãi nhất, điểm mua - bán nhiều quá thành loạn chưởng

Trình đánh ck của mày thua con zai a học lớp 7, mày ngậm mõm vào cho lành, càng nói thiên hạ càng khinh

1 Likes

Thế là rất bản lĩnh đó em, hoan hô cô gái. Anh có trải nghiệm 1 năm với thầy A7, chứng kiến vài lần sóng chỉnh rồi nên lần này chẳng có gì sợ. Không bán cổ nào & còn đi vay tiền bà chị gái múc thêm (chẳng mấy khi có cơ hội được mua giá sale)
Em mới vào thì cứ trải nghiệm thêm sẽ thấm, chúc cô em có những quyết định sáng suốt

3 Likes

chim lợn cứ thấy ce là lại lặn đâu mất hút

Mua cty dựa vào cái báo cáo tài chính thì giống như tình yêu hạnh phúc vì có cái giấy đăng kí kết hôn nhỉ? Nhìn xem vhm có bao nhiêu cổ lưu hành? Cái vấn đề sơ đẳng như vậy mà cũng ko nhìn ra, hay đợi DiG xây toà nhà cao 100 tầng rồi mới chịu tỉnh ngộ???

DIG nhiều đất cũng chỉ ngang LDG giá hiện tai thì chưa phản ánh đúng nhẽ ra LDG pải chung mâm DIG

• Vấn đề của LDG là ít nđt biết đến giá trị của cty và lo sợ cơ cấu cổ đông của LDG ko tốt.
  • Nhưng theo thông tin lượm nhặt được cơ cấu cđ của LDG đã tốt hơn rất nhiều đã có tổ chức nhảy vào làm cđ lớn, sẽ đảm bảo LDG sẽ ko bán lúa non như trước nên tương lai LDG rực sáng
  • Mua LDG là mua giá con gà, chờ giá phượng hoàng rồi bán.

Có bằng chứng nào lái lợn bên Long nắm giữ ko? Show hình làm bằng chứng đj bạn, hóng quá hóng quá

Đúng vậy LDG giá con gà con mà gí trị con voi . Dòng bds chỉ còn em nó phú quý giàu sang ở đây chứ đâu . Kakakaka xúc thôi

1 Likes

Có tổ chức mua làm cđ lớn rồi, giá mua cao hơn giá hiện tại vài chục %; mua hold LDG theo cđ lớn
Mục tiêu vốn hoá tỷ usd cho bằng bạn bè CEO, DIG

1 Likes

Cần định giá lại LDG cho công bằng

1 Likes

Rồi sẽ có kết nối bác ơi, chính vì hơi kém mới có giá này chứ đạt tiêu chí của bác mong muốn giá 5x rồi :smile:

2 Likes

CÁC CON DỜI KHÔNG TIN THÌ ĐI CHỖ KHÁC CHƠI, AI BẮT CHÚNG MÀY TIN - CHƯA HỌC VỀ MARKETING AH.

1 Likes

Giang hồ đồn đoán có 230 bocket của mấy công ty chứng khoán mượn hàng bán khống DIG CEO là có thật vụ dorama này căng nha phải không anh 7 @Sieucophieu12345 anh cho đệ tự điều tra thử xem …

A7 chửi là để làm nên thương hiệu chứng chửi …càng chửi anh càng nổi tiếng

Vẫn hold bác ơi
Bđs thì mình ủng hộ cả dòng bđs , vậy phi mới bền và ngon bác ơi
Các tổ chức, nhóm lớn, brokers giờ cũng gắt đầu tham gia sóng bđs rồi đó bác !

Ae cđ bđs văn nghệ chút lấy tinh thần chiến đấu và đúng với những gì đang diễn ra