Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Biết đâu em LDG nổi sóng thần lên 5x bác?
Ck mà, mỗi ngày một thế cờ …hihi

1 Likes

Xúc DIG CEO

m biết vốn hóa của VHM bây h là bao nhiêu ko?? m biết vốn hóa L14, CEO, DIG bao nhiêu ko, vốn hóa, số lượng cổ phiếu, số lượng cổ cho các NĐT ngoài giao dịch trên TT là bao nhiêu còn éo biết, đúng là óc ■■■ sủa ngu để người khác chửi cho vào mặt

Đang ủng hộ VHM phi nè bác , cả dòng bđs phi mới ngon chứ bác ơi

Nay mai gì các anh tạo lập lại cho VHM ra trận đó bác
Các

• Danh sách các mục

T học ko hết cấp 3, nhưng t có nhiều đất và cổ đất. Loại mày t nhổ cho bãi nc bọt là chết, loại nghèo và hèn

Chúng nó hơi coi thường đối thủ rồi …theo như giảng hồ đồn đoán thì riêng a7 đã đầu tư gần 500 tỷ cho trận xích Bích này ( chỉ là lời giang hồ đồn đoán thôi nhé đừng chửi em )

SCR cho an toàn, LDG run lắm rồi

2 Likes
  • Áp dụng chiêu số 2 của A7, tù mù thần chưởng bác à :smile:
  • Trong ck cái gì tưởng an toàn thường ko an toàn, cái gì lo lắng lại ko đáng lo lắng
2 Likes

Luật chứng khoán Việt Nam chưa cho bán khống nếu điều tra ra thì 230 tên này ngồi tù nhé

Trong 3 ngày tới nếu tiền đám đông không vào L14, Dig, Ceo thì coi như đội lái hết cmn hơi, lúc đấy là hô cố chứ xác cmn định là các ông bà nên lo hậu sự

image
ĐANG CÓ RẤT NHIỀU HỘI NHÓM HÔ HÀO – SẮP TỚI SẼ CÓ 1 LÀN SÓNG CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LẬP TOPIC TẨY CHAY KHÔNG MỞ TÀI KHOẢN NGHE THEO KHUYẾN NGHỊ CỦA BỌN BROKER NỮA - SẮP TỚI THỜI KỲ ĐỒ ĐÁ CHO LŨ BROKER ĐÓI MỐC MỒM. LŨ CHIM LỢN - CÁ MẬP BẨN BỰA CÀNG LÀM TRÒ BẨN THÌ CÀNG ĐƯA CHÚNG VÀO ĐƯỜNG CÙNG THÔI, CHÚNG KHÔNG CẢN ĐƯỢC THIÊN THỜI VÀ TƯ DUY ĐẦU TƯ CHÍNH TRỰC ĐÂU.

2 Likes

Các bác broker đang xếp hàng vào các em bđs đó bác ơi,
Kệ đi bác

LDG rẻ bèo thế mà run gì bác …các anh rung để hốt sạch hàng thì có ! Hihi

Scr, Ldg cả 2 đều ngon bác

1 Likes

Em thì chỉ yêu riêng em LDG thôi . Mong đc về giá 14.85 để tất tay , nay đc tại nguyện nên ngồi chơi sơi nước đợi thành quả . . . .

Trận xích Bích này ,cổ đông lớn ,đội lái + nhỏ lẻ đánh nhau to … Em toạ sơn xem hổ đấu…

Broker chân chính thì ko nói, nhưng những lũ mà lên mặt thời gian qua có điểm mặt chỉ tên hết rồi, cái bọn thực lực không có toàn ăn theo nói leo dù đúng dù sai sẽ có người sọc chúng nó, còn ko sọc chúng nó thì ae F0 còn khổ dài, trên cái thị trườn này làm gì có hòa bình, chỉ có chiến hoặc là biến thôi.

2 Likes

nhất trí

Tới đây sẽ siết vol lại do cơ cấu cđ chặt chẽ hơn. Trong uptrend vol lớn là thay máu.

1 Likes

Sóng bđs lần này kỳ vọng các em đều phi đẹp hết bác ơi như thép cả dòng phi, KCN cũng thế !

Tiền vào thì cả dòng phi thôi bác!

Dòng bđs nói chung và LDG nói riêng short chắc thức trắng đêm canh cover đó bác ơi !

Gì chứ đốt kho hàng short mình rất ủng hộ! Hihi

2 Likes

Ôm cổ phiếu mà như đánh trận ,ôm siêu cổ hỉ nộ ái ố rồi sướng tỉnh người, cùng ghì cương xích thố cho chắc người ae Kk

1 Likes