Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

tài khoản bự

Bác canh vào được giá <16 thì đẹp nhất, có dấu hiệu cứ thủng 15k lại vớt lên; nên có vẻ đáy là 15k, cũng có tin đồn cắm cp LDG ở NH giá 15k

1 Likes

image
BẠN CÓ 1 SẢN PHẨM NÀO ĐÓ BẠN CÓ MANG RA ĐỂ RÊU RAO MARKETING CHO SP ĐỂ NHIỀU NGƯỜI BIẾT ĐẾN ĐỂ MUA HÀNG KHÔNG HAY LÀ BUÔN SẢN PHẨM VỀ XONG VỨT VÀO KHO HÀNG NGÀY THẮP HƯƠNG KHÔNG CẦN MARKETING MÀ VẪN CÓ KHÁCH TỚI MUA -VIỆC MARKETING SẢN PHẨM NÓ CHIẾM TỚI 60% NGUỒN LỰC TRONG 1 DOANH NGHIỆP, CỔ PHIẾU THÌ CŨNG THẾ - CHẲNG CÓ CÁI GÌ TỰ NHIÊN MÀ NÓ TỐT MÀ KO PR - CÒN PR CÁI TỐT THÌ KHÔNG CÓ GÌ SAI - HAY VIẾT BÀI PR CỔ LÀ 1 CHUYỆN HẾT SỨC BÌNH THƯỜNG, CÒN NHỮNG KẺ ĐẦU TƯ CP THUA KÉM - GÁY SUỐT NGÀY MÀ KO CÓ AI ĐỂ Ý ĐẾN CỔ PHIẾU CỦA CHÚNG NÓ THÌ CHÚNG NÓ GHEN ĂN TỨC Ở VỚI NGƯỜI KHÁC VỚI A7 - XONG VÀO CHIM CHUỘT CHƠI BẨN BỰA - LÚC CẦM CỔ PHIẾU THÌ KHEN - LÚC BÁN ĐỈNH XONG QUAY RA CHÊ, VỚI DÙNG MỌI THỦ ĐOẠN ĐỂ CHIM LỢN DÌM HÀNG ĐỂ ĐỚP HÀNG GIÁ THƠM CỦA NHỎ LẺ YẾU BÓNG VÍA ĂN NHIỀU VÒNG, CÒN A7 THÌ Ở GIÁ NÀO CŨNG ĐỘNG VIÊN KHUYẾN KHÍCH AE NHÌN VĨ MÔ THIÊN THỜI MÀ ĐẦU TƯ, AE THIẾU OXY LÀ ĐƯỢC BƠM, CÒN AE NÀO YẾU BÓNG VÍA BỊ CHIM LỢN NÓ HÙ DỌA BÁN ĐI XONG LỖ QUAY RA CHỬI NGƯỜI NÀY NGƯỜI KIA MÀ KHÔNG BIẾT RẰNG CÁI LŨ CHIM LỢN LÀ CÁI LŨ MÀ ĂN Ở THẤT ĐỨC NHẤT.

4 Likes

2 dự án chung cư ở Bình Dương (LDG Sky) với Thủ Đức (LDG River) mang về lợi nhuận hơn vốn hóa hiện giờ bác ơi. LDG Sky đang bán 35-40tr/m2, LDG River mở bán chắc phải từ 60tr/m2 bác

Đây là 1 căn bên LDG Sky, tính ra giá gần 39tr/m2

2 Likes

Tôi hơi ngược a e tý tôi ôm vào thêm nhé Kk

VHM đã 4tỷ35 cổ phiếu vốn hóa đã 354k tỷ rồi ông. Với mình nó đã tương xứng với giá trị vị thế a cả rồi nên cơ hội nhân 2 nhân 3 làm gì còn nữa. Nhưng DIG và CEO thì nhân xx lần là có nhé. Cứ đợi 1 or 2 năm nữa thôi.

Quá ngon, LDG sky năm 2024 bàn giao cho khách xong lãi sau thuế ~1200 tỷ; LDG river lãi sau thuế ~3000 tỷ nữa===> lớn hơn vốn hoá hiện tại của LDG ~3800 tỷ

1 Likes

Mày thấy k xứng thì biến lại còn nói làm gì?

Mua Cổ bđs là mua tài sàn quỹ đất hiện có của nó, LDG quỹ đất chỉ sau VHM DIG NVL NLD , LDG xếp hạng 5 mà giá hạng bét dòng bđs, thời cung tiền vĩ đại nhất lịch sử ! LDG Ngọc trong cát dần lộ diện !!!

2 Likes

luyên thuyên

Bọn nó gà lắm. Nó tính mua trước đợi T+3,4 bắt đầu short. Khi đó nếu tỉnh táo thì 3 ngày đầu short ko thèm bắt đáy. Đợi từ ngày thứ 4 trở đi bắt ngược lại, như vậy chúng nó mới thiệt hại nặng nề.

1 Likes

tiến độ LDG SKY

3 bức ảnh nói nên giá cp LDG quá thấp so với tiềm năng

Cảm ơn thầy nhiều ạ…,cứ đợi chờ là đc chén thầy ạ

giấy chứng nhận_Miền nam
LDG grand miền nam đã được cấp giấy phép đầu tư cũ; đang xin lại giấy phép đầu tư mới để nâng mật độ xây dựng lên; dự án này tính với giá đất hiện tại lãi 5k tỷ là ít

1122

• Khu đô thị bình nguyên là LDG sky (mua đất 260 tỷ); còn khu du lịch nghỉ dưỡng bình minh là LDG grand miền nam nhé (dự án này mua với giá 132 tỷ)

lầu duy đức

• Tiền phải thu của khách hàng lầu duy đức (em rể cường đô la nhé) là tiền mua dự án LDG river (2,8ha mặt đường Q13 thành phố thủ đức).
  • Các khoản đặt cọc, nhận kí quĩ,… là tiền M&A các dự án, trả trước cho khách hàng; lãnh đạo LDG muốn gom hết cp nên mập mờ chỗ này cho nđt ko hiểu để bán hết.

Từ năm 2019 đến giờ cổ phiếu của LDG có phát hành thêm ko?

1 Likes

không nhé bác

Con LDG nhà tôi cạnh dự án Viva Giang Điền của nó, chỉ bán đất nền thôi. Quỹ hoạch thì xấu nhưng được cái giá bán rẻ, vị trí đắc địa. Nói chung ngon.

1 Likes

1213

• Nhận kí quĩ, kí cược ngắn hạn chính là tiền khách hàng đặt cọc mua căn hộ các bác nhé (chưa xong móng, nên chưa được kí hợp đồng mua bán căn hộ tương lai)
  • Phải trả vốn hợp tác đầu tư chính là tiền quĩ “red brick” đưa trước cho LDG để hợp tác đầu tư dự án LDG grand miền trung đó các bác
1 Likes