Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

So với vốn hóa 3800 tỷ hiện tại là ngon với LDG rồi bác

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe
Dig Ceo năm nay vẫn còn rẻ
Bơm $ tới rồi chúng mình phải cất cánh bay thôi!!!
Nào là Long Tân booking 15 tỷ $ đã gọi mời.
Nào là Habor 348ha em bày mâm sẵn đây mời anh xơi.
Vậy anh còn không tất tay mà do dự chi nữa anh ơi!
Lỡ cơ này Mị sẽ được gả cho thằng khác xơi đấy anh ơi!!!

LDG anh em nghiên cứu !!!

hình ảnh

LDG Vivar Part

1 Likes

Nhiều bác cứ bảo thầy A7 trên video thì nói khác,
trên này thì chửi nhưng tôi thấy thầy giải thích cho ai hỏi
còn chim lợn thì sẽ chửi, bọn đó nó có chịu hiểu, có phân tích phản biện đâu,
nó cũng ko quan tâm đúng sai đâu việc của nó là hô úp bô dọa f0
tôi tin nhiều người ở ngoài ít khi chửi tục lên đây gặp chim lợn cũng chửi
“Đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy”

1 Likes

bãi bụt
Dự án LDG grand miền trung đẹp long lanh, ảnh ở trên là dự án đang xây dựng dở dang 1 phần

1 Likes

Ảnh này thực tế LDG Grand miền trung - Sơn trà Đà Nẵng, bãi biển đẹp bậc nhất thế giới !!!

1 Likes

Nhiều thống kê cho rằng quỹ đất của LDG đến hiện tại là 1464ha lớn hơn nhiều so với NLG KDH PDR CEO…

1 Likes

Ảnh người thật việc thật đó bác.

1 Likes

mọi người cẩn thận bị dụ dỗ mua hàng giá đã quá cao, đã tăng gần 10 lần như L14; CEO; DIG nhé. Ai thích cổ đất thì tham khảo mua các cổ khác

• Không nói xấu cp khác bác nhé, mình ko mua thì bảo mình ko mua vì giá cao; ko nên dùng những từ tiêu cực về cp mà mình ko nắm giữ. Đó là đạo đức nghề nghiệp buôn bán cp. Hoặc nói xấu phải có phân tích logic chứ ko thể dùng 1 câu cộc lốc được

Dự án này của LDG ở Đà Nẵng nằm sát biển quá đẹp lợi nhuận có thể đạt được 5000 tỷ cho riêng dự án này

1 Likes

Đến thời của các công ty bất động sản có vốn hóa còn dưới 10k tỷ mà đang sở hữu quỹ đất sạch rất lớn như LDG

LDG giờ là tiềm năng số 1 vì vốn hóa mua cả công ty chỉ có 3600 tỷ còn chưa bằng lợi nhuận 1 dự án của LDG.

• Nói chung LDG thượng vàng hạ cám sản phẩm bđs nào cũng có; đất nền giá 10tr/1m2 cũng có; chung cư bình dân 30tr/1m2 đến 40tr/1m2 cũng có; chung cư cao cấp >60tr/1m2 cũng có; bất động sản nghỉ dưỡng ven biển cũng có.
1 Likes

vốn hóa mua cả công ty LDG còn chưa tới 4000 tỷ là rất hấp dẫn để đầu tư đúng nghĩa một cổ phiếu giá trị bị định giá dưới sâu giá trị tài sản ròng của nó

1 Likes

LDG2
LDG vừa là cp đầu tư giá trị, vừa là cp tăng trưởng trong vài năm nữa.
LDG sky chưa xong móng đã nhiều khách hàng đặt cọc mua căn hộ :smile: đủ biết hot như thế nào rồi

1 Likes

Trên đường đi xuống downtrend …. Giật cục vài cây bulltrap là chuyện thường!

như thế nào là downtrend? tăng nóng giảm sốc thôi

Pháp lí dự án LDG sky

1 Likes

LDG vốn hoá phải hơn tỷ đô là điều dễ hiểu tương ứng giá 1xx. Hiện tại vốn hoá chỉ mới 4000 tỷ là rất hấp dẫn để đầu tư đúng nghĩa. Lãnh đạo LDG chê giá cổ phiếu 27k là quá rẻ mạt mà giá đất lúc đấy chưa sốt cao như hiện tại và lúc đấy LDG cũng chưa thâu tóm được nhiều dự án ngộp trong thời Covid như hiện tại với giá vốn đất rất rẻ. LDG chuẩn siêu cổ phiếu lãnh đạo có tâm.

3 Likes

Tin tưởng ABảy! Tôi vào giá 97 giờ 67, nhưng không lẩy, không nhãy. Đợi 2027 về giá 5 triệu bảy mới nhãy!

1 Likes