Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

cũng lì đòn đó bác

Hàng rác lảnh đạnh như cái đầu bùi , cứ đem ra quảng cáo

Tôi luôn tôn trọng A7 và tư duy của anh ấy. Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới. Thân!

Năm 2022 bđs là chân sóng, DIG tâm điểm HOSE, còn CEO tâm điểm HNX. Giờ LDG là ẩn số !!!

CEO múc húc xúc T3 hàng về làm 30-50% auto giàu

Bác thích theo VNI30 à

DIG, CEO đã tương đối rõ lối đi, giờ LDG đang là ẩn số bác, Ngọc trong cát, rồng thăng hoa, rồng thức giấc, thoát một hơi thì cũng bằng anh bằng em mấy hồi !

Không múc ldg.l14,dig,CEO.

Thế thì ông cứ xúc, ông pr cp sao cấm bọn tôi pr cp; ông đéo phải là kẻ mạnh từ tài chính, tâm hồn, trí tuệ,… A7 còn ko cấm bọn tôi pr thì ông nói làm éo gì.

L14, DIG, CEO thì ngon rồi; ae nghiên cứu kĩ thêm LDG cơ cấu cđ đang tốt lên, các dự án cũng đang được cởi trói về mặt pháp lí rồi

Không nên nặng lời đầu xuân ở pic A7, Anh em chỉ giới thiệu hàng tiềm năng cho những ai muốn tù mù thần chưởng, ai ko quan tâm thì kệ thôi. DIG CEO là lóe sáng rồi, LDG mới là ẩn số!

1 Likes

SCR còn hấp dẫn hơn ,ldg phốt lãnh đạo

Pháp con khỉ.chưa bao giờ muốn mua ldg đó.

3 Likes

Vậy thì LDG ko có duyên với bác rồi :smile:

giấy chứng nhận_Miền nam
tiến độ LDG SKY

1 Likes

Chúc các bác ngày giao dịch thuận lợi nhé, hqua em bắt hết tiền rồi, nay ngồi im ngồi nhìn thôi.

L14 đỉnh của chóp thật

Chủ tịch LDG Nguyễn Khánh Hưng và Tổng giám đốc tiến sỹ Nguyễn Minh Khang là những người có tâm chưa từng dính phốt gì trên thị trường chứng khoán và mấy năm nay họ liên tục M&A thâu tóm các dự án tiềm năng với giá vốn đất rẻ để gia tăng thêm quỹ đất sạch cho LDG phát triển vượt bậc vài năm tới đem lại lợi ích tối ưu cho cổ đông.

Vậy còn đòi gì nữa.

2 Likes

Bác ơi quảng cáo ldg ít thôi A e ở đây theo Thầy A 7 mấy con thôi. Nói nhiều quá loãng và nhàm đấy.

1 Likes

sory Bác Kiều Phong nhắn cho Bác kia cophieugiatri

1 Likes