Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Cổ BDS hiện tại đúng như Nến Nhật nói: “Dụ chúng lên mái nhà rồi cất thang đi”

Trong sách ghi hết nhưng có chịu đọc đâu

25 Likes

A7 om l14 7 nam gan 500 lan day, ban doc sach lam dc nhu vay chua hay hang, len licogi14 dieu tra co a7 con nguyen tren doi, de ban co ai noi chuc lan chua, noi len day oi cai tui mua them vai bo tang ace ban be

thay mặt thầy A7 cảm ơn trò Tuấn Hải Phòng đã đồng hành cùng thầy

2 Likes

Bạn ơi, sao lại marketing cuốn sách ngơ ngẩn cho thầy thế

Nhắm mắt múc BDS mấy nay là giàu sang rồi. Đọc làm chi Bạn ơi
DIG x5 x10 CEO x5 x10 trong vài tháng
Nay múc 200k CEO 45.x buổi sáng 09 tỷ là chiều thành 11 tỷ rồi…
Chúc mừng MN!

5 Likes

Ngày xưa mới, nghe A7 chửi chưa quen, trải qua những trận xích bích mới hiểu, bọn chim lợn phải chửi tổ cha nhà chúng nó lên, hại người ăn tiền

2 Likes

Bí kíp ăn hàng chục hàng trăm lần phải nhìn xa thế này. Và chấp hết.

22 Likes

thế bạn đã giàu chưa? lãi chưa hay toàn thua lỗ , học làm giàu chứ ai học tránh lỗ :))

1 Likes

Ít ai bắt đáy được chuẩn bạn ạ… nhưng cũng chúc mừng ăn dc cú +/- Sàn Trần nhé

Chỉ có bọn ngu mới học theo Thái dúi, ăn dk vài lai khoe này khoe nọ, đầu tư kiểu ăn trộm và luôn canh bảng điện, bao nhiêu năm kinh nghiệp đầu tư của ông nghĩ mà phí, ông sẽ chẳng bao giờ hiểu ra dk tinh hoa của đầu tư, luôn học vẹt và nhai lại mấy câu trong sách khi live. Toàn xiu BSR, Pow…, Lúc VTP nó ở đỉnh vẫn dụ lũ trò gà vào chỉ dựa vào chỉ số đẹp này nọ mà éo phân tích được sức cạnh canh cao biên LNG thì đang giảm, ông ko xứng là thầy đâu

1 Likes

anh em chưa chửi ông vụ FLC thì thôi, tự ông nhận lấy đấy, còn tiền tụi tôi tụi tôi lo. Về pic của ông mà chơi đi, vào pic A7 lấy số má mà làm gì.

Không đọc sách nhắm mắt múc nên nhiều người mất tết vì đu trên cây biết khi nào hoàn vốn

P/S: Bài học là chẳng có vị thủ lĩnh nào quan tâm tới tài chính của gia đình bạn bằng bạn và vợ bạn, chồng bạn, con bạn cả.

• Chưa thấy nhà đầu tư giỏi nào đi dịch sách để bán; thậm chí họ còn ko muốn viết sách để bán, chứ chưa muốn nói đến dịch sách.
  • Đọc sách là điều đương nhiên, nhưng ông nói đọc sách mà giao dịch thành công, vì làm theo sách thì tôi cũng lạy ông.
  • Nhà đầu tư giỏi cần được tôi luyện qua năm tháng cần các kĩ năng: Kiến thức - tính cách - trí tưởng tượng (tầm nhìn xa) - kinh nghiệm.
4 Likes

Mọi người cẩn thận bị bè lũ A7 vô VH lừa mua L14, CEO, DIG giá trên trời nhé

Tiền của bạn múc đu đỉnh anh Cường mang đi mua siêu xe rồi, chứ đất đó ảnh đền bù giải tỏa không nổi đâu. kk

Nó mua gì kệ mẹ nó, mày sao phải cứ lo túi tiền của người ta vậy? thằng nào đu theo mua thì chết, full mạc gin - không quản trị tk thì ăn cứt thôi , 500tr cp của DIG chắc a7 a8 a10 lái hết được à? , suy nghĩ động não tí đi, cào phím thế ngu lắm

1 Likes

Thầy ơi con BII có xúc được không Thầy

Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới. Thân!

1 Likes

Chỗ đó mặt tiền vd3.bán ngay, không làm gì phải 3 tỉ đô đó. :laughing:

1 Likes