Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Dân chơi khuyến nghị ae mua FLC đấy à
Tưởng thề thốt gì chắc như đinh đóng cột mà giờ vẫn thấy mặt nhỉ:laughing::laughing::laughing:

T6 Sàn - a vào ngoái tí nhé

Hi em theo A7, nhưng cũng ko ghét bác upbo. 2 trường phái khác nhau, đều những kiến thức đáng đc học hỏi.

1 Likes

Cuối cùng chú em cũng tự nhận mình là Thằng " Rẻ Rách " Anh rất mừng và quý trọng điều đó !! Anh biết là chú em Lên Thuyền rồi chúc mừng chú em , Một ngày trên F247 không có chú em Anh thấy Rất buồn đấy…

Thằng uppo chim lợn vui mà :))

Nay DIG trần rồi A7, con đĩ mẹ anh hay quá a7 ơi, em vui quá

Chỉ dạng thầy bói xem voi :elephant:. Cứ để rồi xem, cả tết chửi hay lắm mà =))

Nếu trũng nhất phải kể đến VPH bác ạ, VPH toàn đất sạch vùng ven SG, vốn hoán mới 1.2k tỷ, lại có CTC chuẩn bị bán, mọi tiêu chí đều đẹp, giá mới 14k cũng quá ngon. LDG cũng ngon không kém nhưng A7 không đánh giá cao BLĐ bác.

Chứng mõm ăn no FLC rồi. Tuổi gì dám mua 2 phiên trước. Rồi lên 1xx lại khen thơm ngon, lúc đó vào mà kéo.

dòng bất động sản chạy. đồng loạt mà các anh

Tôi vẫn tin là còn sọc nữa nhưng như hôm nay là đáy rồi bác, bác đánh T3 chắc cũng bắt hôm nay rồi

Anh bt là nó sẽ tích lũy vùng này. Chứ chú em bảo nó cắm thẳng về 2x,3x là nói láo nhé. Đúng chuẩn cl

Tiễn vong

Hi mình cũng giống bạn nè. Đu đỉnh DIG CEO cóng gần tháng nay. Nhưng cũng vì tin vào A7, nên giữ đến giờ, ko dám mở ap luôn. Mong thời gian sửa sai đu đỉnh.

Anh rất thích tính thẳng thắn của em tự biết mình là ai? Và nhận thức của mình thế nào , Chắc chắn là Biển Động sẽ mạnh , Những con sóng không thể gợn lăn tăn xuôi buồm được ? Chú lên Thuyền rồi đừng đẩy anh Nhé không cá mập cắn Anh mất! Àh quên mất Em nhớ giữ gìn sức khỏe nhé

Sóng bđs đợt này to nhé bác

Vinacap cũng khuyến nghị sóng bđs và bank

Sóng 2 ngành này + trụ sẽ nâng vnindex lên 1800-2000 theo ý định của các anh tạo lập

1 Likes

Chờ test nhớm nhớm T3 là đc

bọn sọc nó khốn nạn thế nhỉ. cho em chửi bọn nó 1 câu đcmm

Vậy thầy định giá Long Tân với Đại Phước của thầy bao nhiêu tỏi ? Chừng nào GPMB ? Đừng quên giá đất mà lên thì giá GPMB cũng sẽ lên và bào mòn vào chi phí GPMB ? Đất Nhơn Trạch sốt đến nay là 5 đợt rồi, ko phải câu chuyện mới, giờ như cái bãi tha ma, bao nhiêu quan chức ôm mà bây giờ còn phải bán lỗ.

Cầu Cát Lái mà chưa xây thì đất Nhơn Trạch chỉ có bán cho khỉ, mà sẽ ko bao giờ hoàn công, vì HCM quỹ đất vùng ven còn nhiều, mắc éo gì phải đồng ý cho xây cầu để rồi phát triển BDS ở Đồng Nai rồi tăng kẹt xe cho Quận 2 ?

Cứ cho mọi thứ như thầy vẽ, thì bọn lợi ích nhóm cũng rút ruột hết, chẳng còn khúc xương đâu mà nhỏ lẻ bu vô gặm

tuần sau quanh vòng 55 tạo đáy sau cao hơn trước . chờ anh upbo ở đó :D. hôm đó em cũng hy vọng cùng thuyền với anh