Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Bọn Sọc đang hô hào thứ 5 và thứ 6 sẽ Sọc tổng lực, A7 gọi THM vào giết sạch bọn nó đi.

Bà con ủng hộ dòng bđs vì thực tế giá đất tăng nhiều vài năm qua
Dòng bđs uptrend thu hút được dòng tiền đang “ nằm đợi” ở các TK quay lại tham chiến bác ơi

Phá đỉnh” 12 quý liên tiếp, giá nhà sẽ tiếp tục tăng?

MINH QUÂN

15:50 08/02/2022

BizLIVE - Theo chuyên gia, giá nhà dự kiến sẽ tiếp tục tăng do chi phí đất tăng, chi phí xây dựng leo thang, nhiều sản phẩm mới ở phân khúc cao hơn, lượng cầu ổn định và nguồn cung tạm thời còn hạn chế…

2 Likes

nghe anh nói em thấy pro rồi. em cũng theo học anh. được cái em có hàng sẵn cũng cầm vài tháng rồi. nhưng nhiều lúc gãy trent hạ bớt sau vào mua lại

2 Likes

CK VN có cho short hồi nào vậy thầy ? Sao em ko biết ? Nói thật nha, mấy con hàng của thầy giảm là do lái lợn bên LONG nó nắm giữ rồi giờ xả hàng. Chứ cho short thì cá mập nó short cho thầy cắm mặt lâu rồi, còn đâu lên đến 100K / CP mà lên đây lùa gà

Tesla là kỳ lân công nghệ, niêm yết bên Mẽo, cách vận hành rất đặc thù khi đạt được điểm break even

Gamestop hồi đỉnh 315$, giờ còn 115$, nhỏ lẻ ôm Long chết sạch

L14 thì vol mỗi ngày dc 100K, đội của thầy muốn quay lên bao nhiêu mà ko được ?

Mang tiếng là thầy người khác nhưng mang 1 nửa sự thật lên đây lùa gà thì có thất đức quá không ???

4 Likes

Không hiểu biết… thì im đi// nên đi học lại rồi comment cho có não nhé. thân!!

Ngu như lợn còn mở mồm ra vậy cụ, cụ nhảy cầu chưa vậy

1 Likes

Ông tôi thấy ôn hô hào Trading mà sao nay lại đổi chiều thế :))

Ae cuo hỏi Thằng Investor nhảy cầu chưa vậy

Sai chỗ nào thì phản biện đi bạn, đừng ngồi đó mà xúc phạm người khác, thể hiện mình là con người có ăn có học dùm cái

Nói hay lắm. Flc ông hô hào cũng đẳng cấp đấy. Chưa thấy xóa acc nhỉ :rofl::rofl::rofl: cười ỉa

ông vào con hvn cẩn thận đó,ko dễ ăn
đâu,lướt lát cũng dễ đi xa lắm,ôm mấy con hk phải ôm tính bằng năm,time bùng nổ nhất từ 2016-2018

Bác có đánh Ngoại Hối không, em thấy bác nắm khá chắc diễn biến kinh tế? Ceo, Dig sẽ còn trượt dài hạn, đau đớn nhất là nó cho đi ngang 2 năm thì không rõ đám đệ tử có úp thầy bảy không, hay lại cắn răng tung hô đợi thầy chia bài ván mới cứu.

Tôi chờ nhận định này của bác, nhưng tôi nghĩ bác hết cơ hội rồi, hôm nay đáy rồi. kkk

Vuansi mày lên đặt tên Vua ăn cin cho tao nhờ, mày mà cũng biết đi ngang cơ á, họ nhà mày ba đời ăn xin à

À mình ko nha bác, mình chỉ DT CK, mà phân tích kỹ mới vào, cờ bạc với đa cấp hô hào bánh vẽ thì sớm muộn gì cũng về máng thôi, ai thích mua cứ mua, hậu quả thì tự gánh chịu

đáy hay không phải có xác nhận bạn ah.

Bạn ơi, khẩu nghiệp kiểu này coi chừng gia đình gặp tam tai, :slight_smile:

Tại sao các bác đầu tư dài hạn và lướt sóng cưa tranh luận, thậm chí chửi bới nhau nhỉ. Stop thôi.

Vph đất sạch rồi sẽ nhiều người để ý

Thằng dở, thế đáy mới vào đc à :)) cổ ngon thì biết thế nào là đáy mà bắt. Hôm nay đớp 20% ceo thì kể cả đéo đáy tao cũng thấy ngọt nước :rofl: