Nóng ! Sát thủ thầm lặng giết hàng trăm ngàn nhà đầu tư ra đi mãi mãi như thế nào? Đọc ngay để biết kẻo chết cứ đổ tại số đen

Một sát thủ âm thầm giết hàng trăm ngàn nhà đầu tư, nhưng họ đâu hay biết, mà nhiều thằng đến lúc chết vẫn tỏ ra mình nguy hiểm.
W. Buffett chỉ với mức lợi nhuận kép trung bình 24% sau nhiều năm ông ấy đã lọt tóp giàu nhất và vĩ đại nhất thế giới. Nhưng nếu ae đọc bài dưới đây sẽ thấy nếu magin và mua mua bán bán nhiều theo khuyến nghị của công ty ck… Thì mỗi năm bạn mất 2x %. Tức là dài hạn phải lãi hơn cả Buffett nhà đầu tư vĩ đại nhất thế giới thì ae mới chỉ hòa. Kkk đánh bại nhà đầu tư vĩ đại nhất thế giới đã là bất khả thi mà bạn mới hòa nổi thì dài hạn chỉ có đường chết
Thế thì dài hạn trăm thằng chết cả kkk ae sẽ hiểu con đường mua tài sản và nắm giữ mới là đỉnh cao nhất của ck đem lại giàu có

195 Likes

Thầy nghỉ lễ mà vẫn để tâm động viên anh em vậy :smiley:

10 Likes

Cảm ơn anh!

2 Likes

Sự tàn bạo là broker lại là một phần của tự doanh, nên đám hô mua hô bán này sẽ ra sao nếu thao túng cổ phiếu kiếm lợi nhuận cho tự doanh anh ạ.

4 Likes

Sau 1 năm lướt lát mặc dù có lãi nhưng tinh thần và thể xác kiệt quệ mới thấy phương pháp đầu tư của anh thật tuyệt vời. Lần nữa cảm ơn anh đã cho ae f0 tư duy đầu tư đúng nghĩa.

14 Likes

Thầy A7 cho em hỏi con cổ đất AAV chơi đc k ạ. E bị kẹp con này giá 30 từ hồi tháng 9 đến giờ mà đất tăng nó lại giảm. có phải lãnh đạo bựa ko thầy @sieucophieu@12345

2 Likes

Chúc Thầy A7 Ngủ Ngon :sunglasses:

1 Likes

Lên hết. Đất đang tăng ác

33 Likes

e đầu tư đúng phương pháp có đất lên hết mà AAV nó lại giảm từ đỉnh tháng 9. Có phải do yếu tố lãnh đạo ko thầy. Thầy cho em chút nhận xét về cổ này với ạ. em cảm ơn

7 Likes

Anh chưa rõ nội tình nó

18 Likes

E định ghép hình đại ka ngồi ung dung trên đỉnh núi, bỏ ngoài tai phía dưới lang sói tru tréo, chim chóc bay lượn… mà tìm trên mạng ko thấy ảnh nào đại ka chụp nghiêng… :rofl:

8 Likes

Thầy A7 ơi, em đọc sách của thầy thấy hay lắm, rất muốn gặp thầy 1 lần trong đời ạ

2 Likes

Đất đang tăng ác. Đất hải phòng tăng ầm ầm mà sao cổ đất như TCH nó lai nặng mông thế thầy nhỉ. Có phải do đội lái mất dạy quá ko thầy

1 Likes

Chúc thầy nghĩ lễ vui vẻ

Dạ em cảm ơn thầy. DIG mà về giá hợp lý nếu AAV chưa hòa e sẽ cắt AAV múc DIG. Cái sai chết người của em hồi tháng 9 DIG và AAV ngang giá nhau e lại đi múc AAV

4 Likes

Hay quá thầy ơi ! Margin cộng với lướt sóng là công cụ bóc tiền của các công ty ck, hèn chi bọn khốn chiên za, môi giới suốt ngày ra rả T3 hàng về .May có thầy soi sáng , dẫn lối chúng em chứ không nhiều cổ đông nhỏ lẻ lại bị chúng vặt cho hao mòn tài khoản .Chúng em cảm ơn thầy rất nhiều .

4 Likes

Thầy ơi đợt này CEO đi ngang lâu vậy thầy

Trading liên tục chỉ dành cho những người nắm được truyền thông và nắm được tin nội bộ chính xác của các công ty mà thôi .

3 Likes

:grin::grin: thông tin siết tín dụng bđs của các ngân hàng do hầu hết đã chạm Trần cho vay , cho thấy sức nóng của bđs , các ngành sản xuất khác ko có khả năng hấp thụ nguồn cung tiền

2 Likes

Cho em hỏi trước xem video sách NĐT 1970 chưa chính thức in mà mng bảo đó là sách chưa đc duyệt. Vậy cuốn sách NĐT 1970 đc A7 chính thức duyệt chưa a @sieucophieu12345