Nóng ! Tình hình vô cùng nguy cấp ! Tất cả các ae vào đây gấp nhận tin, ko là nhảy cụ nó lầu

Kinh, lên cả VTV cơ à :rofl:

Luôn luôn là quân đoàn DIG và CEO tăng, còn các ông lớn khác bao gồm VHM chỉ có giảm…Cứ như có A7 dính vào cổ đất nào là nó tăng, còn không thì nó chả tăng, dù có quỹ đất khắp VN…■■■ cứ sủa và đoàn người cứ đi nhở :stuck_out_tongue:

Og đừng có ngồi mà nói phét

chắc ông này đu đỉnh DIG 120 nên bjo chơi bài khích đểu để nhanh về bờ đây mà :))

Kinh hoàng! NĐT lỡ đu đỉnh cổ Đất, sau 4 năm cp tăng cả chục lần kkk

1 Likes

BFC đang có lượng Hàng Tồn Kho cao kỷ lục trên 2500 tỷ lớn hơn cả DCM và tương đương với DPM nên Quý 1/2022 BFC báo lãi rất lớn khoảng 500 tỷ EPS đạt 10k ngay trong Quý 1

những lời chia sẻ chân thật từ máu và nước mắt, cảm ơn thầy A7

3 Likes

Dòng tiền vào một cái thôi là phi mút chỉ, tầm này ko trú ẩn vào cổ đất chỉ có ăn cám. Cầm tiền hnay mua được bát phở hôm sau chỉ được nửa bát phở thôi

Người anh em làm bank này nói câu chí lí này.

Đất còn có đất này đất nọ. Lại còn thằng chủ đất nữa. Thằng biết mở Bar, thằng làm chuồng lợn…

Thế mới phải nghiên cứu kỹ doanh nghiệp và chủ doanh nghiệp là ông mở bar hay xây chuồng lợn.

A7 cho em hỏi cổ G36 em lên đầu tư không ạ.

Theo bác thì tầng lớp nào nắm giữ bds nhiều nhất? Liệu tầng lớp ấy có cho đánh thuế vào bds không? Cách đây 10 năm báo cũng nói câu chuyện này và 10 năm sau cũng sẽ nói. Báo chỉ phục vụ 1 số bộ phận thôi!

Bác ơi. Sọc có làm công ty DIG bay mét vuông đất nào không? Chúng em ở đây là đầu tư doanh nghiệp chứ không đầu tư thị giá cổ phiếu bác nhé! Sọc càng khoẻ càng tốt - cơ hội để gia tăng cổ phiếu!

1 Likes

Dầu, hàng hoá, vàng mai lau sàn hết nhé

Chỉ hô hào đa cấp. L14 26,8 tr cổ phiếu thầy bảo x vài nghìn lần thầy chốt hộ e cái . Lấy đéo đâu ra thanh khoản cho thầy chốt nên thầy phải hô hào lùa gà :rofl::rofl::rofl::rofl:

Xoá cmt đi lộ chất rồi à nói đúng quá à thầy

Thầy giỏi thầy chốt vài trăm tỉ 1 phiên L14 cho ae mở mang đầu óc phát

Chốt làm gì hả bác? Ôm tiền à? Hay giấy vụn